• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pit Bull Gift nhà Ducthinh

Ducthinhndt

Member
Hôm trước cho em Gift lên off và kích động về đã khác tí nào chưa anh Thịnh ơi?;;)
Cảm ơn Minh.
Dạo này mấy con chó đàn bị "các anh đi bắn điện tịch thu hết" nên không có con nào bắt nạt nữa vì vậy cũng chưa thấy có biểu hiện gì hơn.
Còn cắn dây và tìm đồ thì Gift vẫn tốt. Anh đang giảm cân cho nó em ạ.
Anh không bận công việc thì phải cho Gift sang giao lưu thường xuyên để dạn dĩ hơn.

cuongmau

Member
Kì nghỉ vừa rồi vui vẻ chứ A Thịnh ơi. Sry a nha, vì hôm đấy ae gặp nhau muộn quá mà a lại đi cùng gia đình và bạn làm e không biết phai tiếp đón a như nào nữa. Thông cảm cho e nhé. Lần sau e sẽ chu đáo hơn.
Gift dạo này thế nào a. Nếu rảnh thì cập nhật chút hình ảnh để ae còn được chiêm ngưỡng.

Ducthinhndt

Member
Kì nghỉ vừa rồi vui vẻ chứ A Thịnh ơi. Sry a nha, vì hôm đấy ae gặp nhau muộn quá mà a lại đi cùng gia đình và bạn làm e không biết phai tiếp đón a như nào nữa. Thông cảm cho e nhé. Lần sau e sẽ chu đáo hơn.
Gift dạo này thế nào a. Nếu rảnh thì cập nhật chút hình ảnh để ae còn được chiêm ngưỡng.
Hê hê.
Vui em ạ.
Tiếp đón gì chứ? Anh em quý nhau nên tới Bắc ninh là phải alô anh em dù đã muộn. Lần sau anh sẽ gọi hai em sớm.

Franky_Nguyen

Vietpet sponsor
Chủ nhật tuần này sẽ có chương trình hay lắm anh Thịnh ơi, cho con Gift về được thì anh cho về nhé.

Ducthinhndt

Member
Xin chào anh chị em.
Mình vui quá nên khẩn trương báo với mọi người để cùng chia sẻ.

Sau đận này anh se nằm trong danh sách vật tay với Nam Roài =))

Ducthinhndt

Member
Nam ơi, giúp anh với.
Anh post ảnh Gift lên không được mà gọi cho em toàn thấy tắt máy thôi.
Em sửa hộ anh mấy bức ở trên nữa nhé.
Tk em!

NChuChu

Vietpet sponsor
Nam ơi, giúp anh với.
Anh post ảnh Gift lên không được mà gọi cho em toàn thấy tắt máy thôi.
Em sửa hộ anh mấy bức ở trên nữa nhé.
Tk em!
ok anh :D , ngày mai số điện thoại của em liên lạc lại bình thường rồi, đợt vừa qua kẹt nên em chậm đóng cước. :D

Franky_Nguyen

Vietpet sponsor
Xin chào anh chị em.
Mình vui quá nên khẩn trương báo với mọi người để cùng chia sẻ.

Sau đận này anh se nằm trong danh sách vật tay với Nam Roài =))
Con Gift nhà anh tinh thần tốt đấy chứ, chủ nhật này cho nó vui vẻ tí anh nhé :p

cuongmau

Member
Đẹp quá a thịnh ơiiiiiiii.
Mà hình như máy móc của e nó hơi phồng lên rôig hay sao ý.

Lại sắp có tin vui rồi a thịnh ơi.:)):)):)):))

Ducthinhndt

Member
Đẹp quá a thịnh ơiiiiiiii.
Mà hình như máy móc của e nó hơi phồng lên rôig hay sao ý.

Lại sắp có tin vui rồi a thịnh ơi.:)):)):)):))
Em giỏi quá đấy.
Được 5 ngày rồi em a.
Anh gả nó cho Bull nhà Vũ Minh đấy.

HaLiDKNY

Member
Hôm rồi chén chú chén anh hình như a Thịnh có nói bán rẻ 1trieu cho e 1e pit con của Gift ý nhở8->

Ducthinhndt

Member
Tình hình Gift lấy chồng như thế nào rồi hả anh ? :">
Anh đang để ở nhà anh Vũ Minh em à.
Nó vẫn chưa cho Bull đụng vào. Anh nhờ Vũ Minh chủ nhật này chở Gift đi off để nó quen với môi trường đông người em ạ.

Ducthinhndt

Member
Hôm rồi chén chú chén anh hình như a Thịnh có nói bán rẻ 1trieu cho e 1e pit con của Gift ý nhở8->

Giữ làm gì nhiều em.
Chỉ nên nuôi thêm một con mà anh thích thôi.
Anh cũng có ý nếu cún của em vừa mang về có vấn đề gì thì anh tặng em không chứ tiền nong làm gì. Vì anh muốn cho đi để gây dựng phong trào mà.
Don't care!

Ducthinhndt

Member
Ae dang muốn về nha a chơi dây .anh rành hôm nào
Trong tháng 9 này a đang chờ lịch thi và đến 27 /9 anh đi Sài gòn. Nếu sáng tháng 10 thì lúc nào cũng ok e a.
Sóc sơn luôn mở " tung cửa" chào đón mọi người.

Ducthinhndt

Member
OK a .thế sang tháng 10 Anh nhé
Suy nghĩ của anh là muốn anh em đi từ chiều T7 để cả đêm hôm đó tổ chức cho Pit đi săn và trưa chủ nhật mọi người về Hn.
Tinh thần là làm người rừng một đêm em ạ.
Anh sẽ chuẩn bị rượu và củi để nướng thịt (thành quả của Pit đi săn).
Ai đồng ý thì vào điểm danh để BCN xúc tiến nhé.
Anh xin lỗi ba thành viên BCN vì tội lộng hành nhé.
Thân!