• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pit Bull Gift nhà Ducthinh

Ducthinhndt

Member
Help me please!
Gift nhà anh bi nổi nhiều mụn to gần bằng hạt Đỗ xanh ở lưng.
Anh chị em cho hỏi đó là bệnh gì và nên dùng thuốc nào với nhé.
Tks!

Help me please!
Gift nhà anh bi nổi nhiều mụn to gần bằng hạt Đỗ xanh ở lưng.
Anh chị em cho hỏi đó là bệnh gì và nên dùng thuốc nào với nhé.
Tks!
Mụn nước hay mụn thịt vậy bác ?? cũng có thể là do bị muỗi đốt, hoặc bị nóng, bạn cho em nó uống C hoặc tăng cường thêm rau củ quả lên nhé, còn bệnh ngoài da thì bác cứ ra hiệu thuốc của người mua thuốc bôi nấm kẽ chân của người bôi vào cho em nó đảm bảo mấy hôm hết liền ( tên thuốc TRAGALA 5k 1 lọ ) chúc cún của bác sớm hết mụn ...!!!!

Ducthinhndt

Member
Mụn nước hay mụn thịt vậy bác ?? cũng có thể là do bị muỗi đốt, hoặc bị nóng, bạn cho em nó uống C hoặc tăng cường thêm rau củ quả lên nhé, còn bệnh ngoài da thì bác cứ ra hiệu thuốc của người mua thuốc bôi nấm kẽ chân của người bôi vào cho em nó đảm bảo mấy hôm hết liền ( tên thuốc TRAGALA 5k 1 lọ ) chúc cún của bác sớm hết mụn ...!!!!
Mụn thịt bạn à.
Xin cảm ơn nhiều nhé!

Next

Member
anh ơi next nhà em cũng bị như gift anh à .. em đang điều trị phối hợp tiêm C cả tiêm thuốc ghẻ cho nó .. mong là 2 chị em nó khỏi nhanh :(

NChuChu

Vietpet sponsor
Hôm qua anh T lại phải về luôn, không ở lại thêm chút nữa giao lưu cùng các anh em... :(

cuongmau

Member
A thịnh và cháu hôm qua đi như vậy làm e và a long rất lo lắng đấy a có biết ko? Từ sau rút kinh nghiệm a thịnh nhé. Hôm nào rảnh có thời gian e và longtroc sẽ lên quấy quả và thăm mấy con cún của a.

Ducthinhndt

Member
Hôm qua anh T lại phải về luôn, không ở lại thêm chút nữa giao lưu cùng các anh em... :(
Xin lỗi anh em nhé!
Tại trời mưa và có cháu bé nên không dám ở lâu.
Gặp anh em là vui rồi. :D

Ducthinhndt

Member
A thịnh và cháu hôm qua đi như vậy làm e và a long rất lo lắng đấy a có biết ko? Từ sau rút kinh nghiệm a thịnh nhé. Hôm nào rảnh có thời gian e và longtroc sẽ lên quấy quả và thăm mấy con cún của a.
Về tới nhà an toan tuyệt đối em ạ.
Khi nào qua Sóc Sơn nhé.

Ducthinhndt

Member
Xin chào cả nhà.
Đã lâu tôi không theo dõi thường xuyên liên tục mọi hoạt động của CLB vì bận bịu công việc nên rất mong ban cán sự và anh chị em thành viên thông cảm!
Mới vừa đây chúng ta đã có sự thay đổi nhân sự và cũng như đôi lời chấn chỉnh của chủ nhiệm mới Hưng Anh, tôi thấy có tính thuyết phục và khả thi.
Hy vọng CLB ta sẽ có sự chuyển mình tích cực!
Xin được ủng hộ ban cán sự mới!

jammin92

Mọi người cho em hỏi tí .Em có con pit được hơn 7 tháng nhưng nó hiền quá .Gặp chó lạ cắn nó cứ tưởng đùa xong bỏ chạy .Có ai biết làm như thế nào để nó máu hơn được không ạ:(

Next

Member
Mọi người cho em hỏi tí .Em có con pit được hơn 7 tháng nhưng nó hiền quá .Gặp chó lạ cắn nó cứ tưởng đùa xong bỏ chạy .Có ai biết làm như thế nào để nó máu hơn được không ạ:(
7 tháng vẫn còn non bạn à .. cứ từ từ nuôi pit ko vội được đâu :D