• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pit bull - của duy kiên hd & baby

duykienhd

Member
vào 1 ngày đẹp trời thằng ĐẠI HOÀNG ĐẸP ZAI (KHOAI TO) khiến em em trở thành bà bầu, sau 40 ngày em thành thế này

tiếp 25 ngày sau em nằm ổ

vài tiếng sau 4 baby ra đời

30 ngày sau các baby đã thể hiện bản lĩnh của giống lòi
số 1

số 2

số 3

số 4

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Nhìn tui nói yêu quá Kiên ơi, chúc mừng ông bạn nhé, với sản phẩm đầu tay này thi bõ công chờ đợi bấy lâu rồi nhé. Chúc mừng chủ quán Vịt om sấu :)):))

Boy Hai Phong86

Active Member
Chúc mừng ông anh nhé đàn cún đẹp lắm anh ah, h nhà e không dám nuôi pit nữa sợ nó hủy diệt đàn rot của em lắm , chúc các bé mau nhớn nha>:D<

boy_armani8x

Active Member
Mẹ của các cháu có phải là Đồng Vàng không vậy anh, nếu đúng thì lần đầu tiên được nhìn :).. Chúc các cháu no mau ăn chóng lớn sớm bản lĩnh như Đại Hoàng thiếu gia bố nó. :D

duykienhd

Member
hjhhj cảm ơn tất cả ae nhé,sắp tới sẽ có 1 buổi giao lưu mà cả 3 tp,hà nội,hải phòng và hải dương đấy NAM à,chuẩn bị mà say nhé boyhp86=)):))

duykienhd

Member
còn mấy cái ảnh của bọn nhóc lúc 30 ngày,nhờ thằng tuấn up hộ nhg nó lại quên ko up,chán thật,mấy cái ảnh này là lúc bọn nhóc đc 17 ngày

A Páo

Member
Bọn nhóc , nhìn yêu quá anh ạ .................đứa nào đứa đấy cũng ủn ỉn giống nhau quá hihi :x:x:x
Chúc mừng bác kiên nhé

my_lucky

Active Member
Tôi chúc mừng bạn từ hôm xuống thăm bọn nhóc rồi, nhưng nói thật, nhìn chúng nó ghét quá....lần tới tôi về off anh em là tôi cầm theo cái làn nhựa xuống cùng đấy bạn nhé...>:/;;):p