• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pit Đông Anh

Phuong Vi

Màu mảng khá đẹp nhưng chân tay và mình con cún ko 1 ít cơ bắp à. Chắc bạn ko tập luyện đc cho nó mấy. Bộ ngực pit bè ra đi nhìn như ngực con thằn lằn mới thích mắt, còn mặt nó mình thấy hơi hiền..hiểu biết chỉ đến thế, các bác chỉ giáo thêm. Thank.!!

Dũng Law

Member
Màu mảng khá đẹp nhưng chân tay và mình con cún ko 1 ít cơ bắp à. Chắc bạn ko tập luyện đc cho nó mấy. Bộ ngực pit bè ra đi nhìn như ngực con thằn lằn mới thích mắt, còn mặt nó mình thấy hơi hiền..hiểu biết chỉ đến thế, các bác chỉ giáo thêm. Thank.!!
Chắc bạn đang nhầm sang bully rồi :)

haidt

Hôm qua BS Ninh bên gia lâm qua nhà a cắt tai cho nó rồi trông cũng tạm dc.Để a post mấy kiểu cho ae xem

haidt

pit đông anh

Anh đang chọn góc để chụp show cháu nó tý cơ bắp k ae chê k có ,cũng vì k có thời gian tập cho cháu nó mỗi ngày anh chỉ tập cho nó được 30 phút sau giờ đi làm về thôi

duykienhd

Member
Vậy là cũng tạm ổn rồi a ah,quan trọng nhất là nó đc tự do chạy nhảy nhiều