• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Piipi ra mắt anh em!

hungpro

Do đam mê Pit và đã thửa dc 1 em, hôm nay xin ra mắt anh em!! Pipi nhà em được 8 tháng nặng tầm 20kg, Mọi người nhận xét Zùm em để em khắc phục em nó !! thank cả nhà!!

kubikubi

Member
Chó cái hả bạn? Em nó nhìn hơi béo bạn nên tăng cường tập thể dục cho em nó nhé;). Mầu đẹp đấy bạn>:D<

Challenger

Member
Mình không bàn luận về riêng Pitbull nhưng em cún này bạn có nghĩ rằng em ý đang quá béo không??? :D

namnguyen

Member
nhìn đẹp thật. nhưng công nhận hai anh nói ở trên quá chuẩn hơi béo

nên cho cún chay 5km 1ngay thi giảm béo và thân hình thanh hotgirl ngay

cún nhà mình cũng 8 tháng , 25kg , cũng là cún cái mà chả béo tí nào :D chắc là cao ráo hơn nên không bị béo :">:">:"> chân dài thì lắm tài :-*:-*:-*:-*

hungpro

vâng em pit nhà em dạo nay hơi béo thật! Em đang vỗ cho nó lớn 1 chút, vì mấy tháng trc không có thời gian chăn sóc nên em nó không phát triển chiều cao dc mấy, nên bjo em vỗ cho em ý rùi mới cho tập thể dục, Ah! Các anh cho em hỏi Pit 8 tháng có phát triển dc nữa không? Và muốn cho em ý cao thì làm thế nào?
1. Chế độ tập luyện
2. Chế độ ăn uống hàng ngày
3......
Mong dc sự trợ giúp cảu toàn thể ae. Mà em ở Long Biên , các anh có lịch off chưa cho em đi off mới!!! Thank cả nhà!!

hungpro

nhìn đẹp thật. nhưng công nhận hai anh nói ở trên quá chuẩn hơi béo " Thank bạn nhé! Có gì cho mình xin ý kiến tăng trưởng chiều cao nhé!!

nên cho cún chay 5km 1ngay thi giảm béo và thân hình thanh hotgirl ngay
Vâng! cảm on bác!!

Mình không bàn luận về riêng Pitbull nhưng em cún này bạn có nghĩ rằng em ý đang quá béo không??? :D
Béo thôi bác ah! đừng quá cho em ý ;)

Chó cái hả bạn? Em nó nhìn hơi béo bạn nên tăng cường tập thể dục cho em nó nhé;). Mầu đẹp đấy bạn>:D<
em nó là cái anh ah!! anh có bài gì mà tập cho em nó dài chân ra không? chỉ cho em mấy chiêu

cún nhà mình cũng 8 tháng , 25kg , cũng là cún cái mà chả béo tí nào :D chắc là cao ráo hơn nên không bị béo :">:">:"> chân dài thì lắm tài :-*:-*:-*:-*
Cún nhà em hơi lùn...hichic. mấy cún nhà bác chân dài nhỉ!! Cho em hỏi chế đọ ăn của bác thế nào sao mà em ý dài thế!!

thêm ảnh đi,mầu đẹp hơi béo nhưng trông hơi giống lab
Có vẻ bác này là fan của lad thì fair??

hungpro

những ngày đầu tập luyện PiPi

up Video mới nhất về piPi! Xin dc anh em chỉ giáo!!
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=9aMpDBcH2F4[/YOUTUBE]

Cún phát triển tầm dưới 6 tháng là mạnh mẽ nhất , trên 8 tháng rồi thì khó cao lên lắm , chỉ là cao thêm 1 chút ít thôi . Do vóc dáng của từng bé rồi . Bây giờ chỉ cần tập luyện thường xuyên là cân đối ngay :D:D:D:D:D

hungpro

Mình rất thích xem clip này của Hungpro , 8 tháng mà được như này thì ok quá rồi còn gì!
Em nó hơi Zéo và lại-hơi -lùn- vì mấy - tháng - trc em bận wa nên kong chăm được nên em nó có cái chiều cao hơi giới hạn, em đang bổ sung canxi cho em nó!! hi Vọng có thể sánh vai vói các anh em họ hàng nhà Pít chân dài !!

hungpro

Cún phát triển tầm dưới 6 tháng là mạnh mẽ nhất , trên 8 tháng rồi thì khó cao lên lắm , chỉ là cao thêm 1 chút ít thôi . Do vóc dáng của từng bé rồi . Bây giờ chỉ cần tập luyện thường xuyên là cân đối ngay :D:D:D:D:D
Thank pác nhé! Co cơ hội anh em giao lưu học hỏi kinh nghiệm!!!