• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

"Phở" nhà em ra mắt !!!

sumoandbull

Vietpet sponsor
Phở nhà e là đồ nội, ko phải hàng nhập ạ =)) =))
Đá lẻ

Tình trạng ma cũ bắt nạt ma mới diễn ra ở mọi nơi :(

Chính xác là bị 3 đứa kia nó úp sọt :(

Và cuối cùng là lời cảm ơn tới các a trong CLB đã tạo điều kiện cho e tham gia và giao lưu với mọi người trong CLB !!! :-*:-*:-*

A Páo

Member
Chà Chà ...............Thành Viên mới nhà mình nuôi nhiều cún quá , thích ghê.
Phở nhìn đẹp lắm anh ạ , chúc mừng anh nhé .

sumoandbull

Vietpet sponsor
Chà Chà ...............Thành Viên mới nhà mình nuôi nhiều cún quá , thích ghê.
Phở nhìn đẹp lắm anh ạ , chúc mừng anh nhé .
Hi thanks bạn !
Phở là con của Dark và Saito nhà a Long :D:D

Uầy nhìn mấy bé xinh quá,offline tuần này anh mang bé ra nhé,không ai trông thì cứ đưa em bế,hehe nhìn ghét quá,cái bé trắng lưng nâu kia kìa,hình như là bulldog,nhìn thích quá

sumoandbull

Vietpet sponsor
Uầy nhìn mấy bé xinh quá,offline tuần này anh mang bé ra nhé,không ai trông thì cứ đưa em bế,hehe nhìn ghét quá,cái bé trắng lưng nâu kia kìa,hình như là bulldog,nhìn thích quá
Chuẩn là bulldog rùi :D:D
Vậy thì chủ nhật này mình phải bế tận 3 cún ra CVTN cơ à :))

sumoandbull

Vietpet sponsor
Phở nhà e là đồ nội, ko phải hàng nhập ạ =)) =))
Đá lẻ

trông ngây thơ vô số tội.....up cho em nó hay ăn chóng lớn nhé...............................:):)
Cảm ơn bạn :D
Tính tình thể hiện là rất "cục" , Ko bao h (giờ) chủ động đùa với mấy con nhà mình. 3 con kia lao vào đùa là ăn cắn luôn !
Như thế là tốt hay xấu nhỉ :)

A Páo

Member
Hôm nay anh nhớ hình như pitbull Phở có ra off đâu em, có mỗi 1 con nhỏ là pitbull Ken của Trung-ten thôi thì phải .
hix hix chủ của con phở ...bên hội bulldog lên phở cũng ở bên đó , lên chưa sang ae mình được , chủ phở sợ mang phở ra bị chó to cắn .....>:/

Cảm ơn bạn :D
Tính tình thể hiện là rất "cục" , Ko bao h (giờ) chủ động đùa với mấy con nhà mình. 3 con kia lao vào đùa là ăn cắn luôn !
Như thế là tốt hay xấu nhỉ :)
^^! bé mà đã cá tính ùi...hihi. lớn lên k biết sao nữa..hihi Hà Nội bi h nhiều pit đẹp quá.....................cứ đà này chẳng mấy mà đến tết.....:x:x

Hôm nay anh nhớ hình như pitbull Phở có ra off đâu em, có mỗi 1 con nhỏ là pitbull Ken của Trung-ten thôi thì phải .
phở có ra ạ :))

mà lúc ngồi uống nước không có phở -> lúc này anh mới tới mà

^^ em với Phương ra từ sớm nên có nhìn thấy nhóc ý ♥

sumoandbull

Vietpet sponsor
hix hix chủ của con phở ...bên hội bulldog lên phở cũng ở bên đó , lên chưa sang ae mình được , chủ phở sợ mang phở ra bị chó to cắn .....>:/
Lúc mọi ng sang phía sát hồ e lò dò đi ra, đúng lúc 2 bé đang "vần" nhau.
Vợ e nhìn thấy máu me bê con Phở chạy luôn ạ :( :(

sumoandbull

Vietpet sponsor
E có ra từ sớm cơ mà :D
Tranh thủ ra sớm tí gặp mọi ng hỏi vụ chân cẳng con Phở nhưng ko sao, mừng quá.
Tại vì hnay off buổi đầu của Bulldog nên e phải chạy sang kia.
Hẹn mọi người lần tới :D:D

sumoandbull

Vietpet sponsor
:x hôm nay thấy Phở là nhận ra luôn

nhìn ảnh không nghĩ phở còn bé xinh thế xD ♥
Thanks bạn :D
Hôm nay lạnh quá nên ko bế con bull pup ra được :D
Lần off tới cho con Sumo ở nhà rồi bế bọn nhóc đi cho vui :D:D
Bế 1 trong 2 hay la bế cả 2 >:D<