• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phối lạp xưởng for free

So what? I don't care. I think we are polite people but the way you said does not show what i think. If you don't like. Ok. That is fine, just ignore my topic. It is not harmful.
You can talk with forgeiners, so do I. How can you know that you do not have any mistakes? No one corect your grammar on speaking.
Did i wrote any thing that it is rule to anyone? Please show me that and i will close this topic immediately. Otherwise, please leave me alone and do not put any silly comment on mine. Thanks[/QUOTE
Mình xin dịch giúp nghuyên văn anh này ạ :
Vì vậy, những gì? Tôi không quan tâm. Tôi nghĩ rằng chúng tôi là những người lịch sự nhưng theo cách bạn nói không hiển thị những gì tôi nghĩ. Nếu bạn không thích. Ok. Điều đó là tốt, chỉ cần bỏ qua chủ đề của tôi. Nó không phải là có hại.
Bạn có thể nói chuyện với forgeiners, do đó, I. Làm thế nào bạn có thể biết rằng bạn không có bất kỳ sai lầm? Không ai corect ngữ pháp của bạn trên nói.
Đã làm tôi viết bất kỳ điều mà nó là nguyên tắc cho bất cứ ai? Xin chỉ cho tôi điều đó và tôi sẽ đóng lại chủ đề này ngay lập tức. Nếu không, hãy để tôi một mình và không đặt bất cứ bình luận ngớ ngẩn trên mỏ. nhờ

centaurus

Member
tiếng mẹ đẻ viết còn sai mà bày đặt viết tiếng anh, vớ vẩn hết sức luôn =))

adambob

Member
So what? I don't care. I think we are polite people but the way you said does not show what i think. If you don't like. Ok. That is fine, just ignore my topic. It is not harmful.
You can talk with forgeiners, so do I. How can you know that you do not have any mistakes? No one corect your grammar on speaking.
Did i wrote any thing that it is rule to anyone? Please show me that and i will close this topic immediately. Otherwise, please leave me alone and do not put any silly comment on mine. Thanks
I don't want to debate with you
But your wrote that are you get a half herd of the dog :D
And now i don't comment more and more until you repent !!!
because you know ??? Don't have anyone agree your actions

toàn hs nên sài tiếng Anh gà mờ toàn những từ ma dân bản địa chẳng bao h sài
ôi giáo dục VN

Bông Kute

Member
ui zời mang chó cái đi phối hết có 500k căng đét
khi nào có đứa nào ngu mang chó đi phối với chó nhà b thì nhớ up hình lên nhé b

Mình có 1 con pitbull cái đang sa lơ, muốn lấy giống con lạp xưởng nhà bạn, xong chia đôi chó con, Ko biết con lạp xưởng của bạn có sống xót nổi ko nữa....

I don't want to debate with you
But your wrote that are you get a half herd of the dog :D
And now i don't comment more and more until you repent !!!
because you know ??? Don't have anyone agree your actions
Đoạn hội thoại của 2 bạn ý tạm dịch là " Bạn đã ăn cơm chưa" ý mà