• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phối giống cho E sam cái nhà mình đang bắt đấu Salo.

phamtun

E samoyed nhà mềnh đang bắt đầu Salo, nên đăng tin này tuyển chồng cho E, các bạn nào nuôi Sam đực gần khu vực hồ tây, đoạn đầu đường thanh niên, có cho nhảy phối giống thì pm mình với nhé. Các bạn vui lòng cho mình xem hình của E, giá cả nhé. Thanks!

phamtun

E nay nha ban may tuoi roi? Da co san pham nao ra lo chua ban? Gia ca the nao? Ban cho t biet luon vs. Thanks!

Darkstar

Vietpet sponsor
Cún nhà Cục Thịt Bông rất đẹp, nhảy giống tốt và thuần chủng, lông dài nói chung là OK lắm! Đã nhảy giống 2,3 lần rồi!

mới nhảy 2 lần thôi anh nam ơi, mà lần 2 được 38 ngày rồi chưa được biết kết quả, nếu bạn yêu cầu cún có sản phẩm rồi thì mình chịu :)

hiện mình đang có nhu cầu cho cún nhà mình thử máy, miễn phí nhảy giống bạn nếu cần cứ đem đến mình cho nhảy ko lấy tiền