• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

phốc sóc và pug nhà em, mời các bạn cho ý kiến

Elisa

Member
Đứa nào cũng dễ thương hết!!! Con fox sóc màu vàng kem nhìn giống Cheryl của e ghê luôn, nó đang thay lông phải ko a?

tanphat89

Member
cám ơn các bạn đã nhận xét

cám ơn các bạn đã khen, bé màu vàng là chụp lúc đang thay lông (4 tháng) nhưng giờ đã được gần 6 tháng rùi lông cũng đẹp hơn trước nhiều, nhưng lại đến lượt bé màu trắng thay lông, khi nào có dịp thì mình giao lưu nha bạn elisa. mà bé cheryl của bạn là boy hay girl còn bé màu vàng của mình là girl bé trắng là boy. vài bữa nữa chụp hình tiếp mình sẽ up lên tiếp.

tanphat89

Member
cám ơn các bạn đã nhận xét

cám ơn các bạn đã khen, bé màu vàng là chụp lúc đang thay lông (4 tháng) nhưng giờ đã được gần 6 tháng rùi lông cũng đẹp hơn trước nhiều, nhưng lại đến lượt bé màu trắng thay lông, khi nào có dịp thì mình giao lưu nha bạn elisa. mà bé cheryl của bạn là boy hay girl còn bé màu vàng của mình là girl bé trắng là boy. vài bữa nữa chụp hình tiếp mình sẽ up lên tiếp.

Elisa

Member
Cheryl của mình là fox sóc lai chứ ko thuần chủng, là girl, khoảng 2 kg. Về hình dáng và tai bé hiện h thì hơi giống với bé màu kem của bạn :D
2 tháng nè

3 tháng

4 tháng (đang thay lông)

phốc sóc

Member
Anh em nhà Windy

Windy về nhà mới có nhiều bạn mà sao thấy buồn bã vậy TanPhat? Hic...Chắc là nhớ mấy anh em cùng lứa rồi đây. Thôi để chị Post mấy tấm hình của anh hai Doory và hai anh em hồi nhỏ cho em nó đỡ nhớ vậy. Khi nào có dịp cuối tuần ẳm em nó ghé chị chơi cho hai anh em sum họp quậy một bữa ra trò, hì hì...
Hai anh em lúc được 1,5 tháng

Doory nè, quậy hết biết, chuyên tha giày dép đi dấu làm cả nhà phải đi tìm!

tanphat89

Member
nó ko buồn đâu chị quậy wá chừng luôn dữ nữa, chuyên dành ăn với 2 chị lớn, giỡn cũng nhiều, để cuối tuần này em rãnh bế nó lên chơi với chị nha, mấy hôm nay nó thay lông rụng wá chừng.ủa mà 2 anh em kia của nó cũng còn ở với chị hả chưa về nhà mới sao?

ngoclap68

Member
nhìn các bé yêu quá!
nhưng bé fox sóc trắng cho mình hỏi sao mõm bé không có lông vậy nhìn như cừu bị cạo lông ấy nhờ

mấy tấm kia coi được nhưng sao mấy tấm dưới không thấy được vậy,nói chung thì mấy em nhìn cực kì đáng yêu luôn
muốn nuôi mấy em giống vậy quá.