• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

phốc sóc hà nội

kute0_d3

Member
Nguyên văn là rất tình cờ mình mua được bé này ở bên thái, em ấy nhỏ nhắn xinh xắn và vô cùng đáng yêu!
em nó là cái được 1kí9, yểu điệu vô cùng lúc nào cũng ra vẻ thẹn thùng, ăn uống thì rất phức tạp. hôm nay mình cho ăn cơm với ruốc xong đói quá lục cả thùng rác may mà mình bắt ngay tại trân, mới mang từ thái về nên chưa dám cho tắm nhưng lông em nó vẫn trắng và thơm thơm. không hiểu mình yêu em nó quá nên mấy cái kia bị lu mờ hết:D
hôm nào hội những người yêu phốc sóc mình họp mặt đi, mình rất thích giao lưu với những bạn cùng sở thích :D

DuYcOi

Member
Nhìn yêu quá Vinh ơi, Cuối tuần này AC đang định đưa mỡ đến em chơi để xem em colie với pox sóc, Nhưng lại bận việc gia đình. Tiếc quá, vợ anh mà nhìn em này chắc mê tít :d

kute0_d3

Member
anh duy

Nhìn yêu quá Vinh ơi, Cuối tuần này AC đang định đưa mỡ đến em chơi để xem em colie với pox sóc, Nhưng lại bận việc gia đình. Tiếc quá, vợ anh mà nhìn em này chắc mê tít :d
anh chị xem ngày nào rảnh đến xem đi, em phốc sóc này đẹp đừng hỏi nhưng em không bán đâu em chỉ bán clie thôi vì em thích nuôi chó nhỏ thôi mà, collie anh chị xem bắt về mà nuôi, nói thật con đấy quá đẹp mà khôn đừng hỏi, nó thay lông nên đang ngắn chứ lúc ra xong lông rồi dắt đi chơi có mà tít cả mắt anh chị ạ, em quý anh chị lắm nên có em này em đã nhắn tin riêng cho anh chị rồi, nhưng chắc anh chị thích nuôi cún cái hơn hả?

mewmeo

Member
Cún đẹp lắm bạn, đặt cún ngồi lên cái thảm lông đằng sau càng đẹp, đấy là ghế hay gì vậy bạn ?

kute0_d3

Member
phốc sóc

Cún đẹp lắm bạn, đặt cún ngồi lên cái thảm lông đằng sau càng đẹp, đấy là ghế hay gì vậy bạn ?
đó là ghế bạn àh, mình tìm mãi mới được em phốc sóc ưng ý, em nó ngắn người mặt xinh với có bộ lông trắng muốt, nhìn yêu ơi là yêu bạn ạ

chjpbong

Member
tình hình anh Vinh cho em ngay cái địa chỉ. Nhìn mấy bé nahf anh mà phê tít rồi ạ

DuYcOi

Member
anh chị xem ngày nào rảnh đến xem đi, em phốc sóc này đẹp đừng hỏi nhưng em không bán đâu em chỉ bán clie thôi vì em thích nuôi chó nhỏ thôi mà, collie anh chị xem bắt về mà nuôi, nói thật con đấy quá đẹp mà khôn đừng hỏi, nó thay lông nên đang ngắn chứ lúc ra xong lông rồi dắt đi chơi có mà tít cả mắt anh chị ạ, em quý anh chị lắm nên có em này em đã nhắn tin riêng cho anh chị rồi, nhưng chắc anh chị thích nuôi cún cái hơn hả?
Mê thì AC mê lắm rồi, Nhưng mà dạo này bận quá, Với lại có con cún sắp đẻ, Với lại anh mới mua xe nên cũng hết xèng, vừa buồn vừa tiếc :(.
Nếu vào thời điểm hè thì tốt quá :D

kute0_d3

Member
anh duy

Mê thì AC mê lắm rồi, Nhưng mà dạo này bận quá, Với lại có con cún sắp đẻ, Với lại anh mới mua xe nên cũng hết xèng, vừa buồn vừa tiếc :(.
Nếu vào thời điểm hè thì tốt quá :D
anh chị mua xe ạ, anh chị mua xe gì? dạo này làm ăn phát nên tậu liên tục thế, hihihiihihi:D:))

DuYcOi

Member
Anh mua xe wave thôi, 28 tết mẹ anh bị mất xe :(. Vợ anh hôm qua cứ ngồi ngắm pox sóc của em phải đến nữa tiếng ý :D nhìn yêu thật :D

kute0_d3

Member
chị xinh đẹp mà đến em cho chị bế cún cả tiếng luôn, nó bé hơn một con mèo mà ngoan lắm đặt đâu ngồi đấy đúng kiểu tiểu thư í, xinh ơi là xinh em sạch lắm anh ạ. Chả hiểu bọn thái nó nuôi chó kiểu gì mà sạch cực con này em chưa tắm mà người thơm lắm, không phải thơm kiểu sà phòng mà thơm kiểu mùi chó í em chả thấy hôi tẹo nào mà lông nó xù bông lên yêu ơi là yêu. em cho nó ngủ cùng em đấy chứ

kute0_d3

Member
hôm nào mình đi giao lưu mấy bịch bông này đi, mình máu quá rồi ,hehe

hôm nào mình đi giao lưu mấy bịch bông này đi, mình máu quá rồi ,hehe

Ms Linh

Member
chuẩn bị off fox sóc và các em chó nhỏ nhé!! Nhớ tham gia nhé!! Sẽ có topic hẹn ngày giờ cụ thể!! >:D< Cho cục bông nhà bạn tham gia nhiệt tình nhé!! :X