• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phốc sóc đẻ 8 con!!! vừa làm bố vừa làm ông ngoại

phốc sóc

Member
Năm Tân Mão phát lộc Tuất! 02 em cún nhà mình đã sanh được 08 em phốc sóc chỉ cách Tết có vài ngày.
Đầu tiên là em Mily sanh được 03 bé: 02 trai, 01 gái. Cha là em Phốc sóc trắng của chú Long ở quận 6
Tiếp theo 02 ngày sau em Milu (mẹ của Mily) sanh được 05 bé: 03 trai, 02 gái. Cha là cu BIN ở nhà.
Vậy là BIN vừa làm cha vừa làm ông ngoại. Tết này BIN phải lì xì cho con cháu mệt nghỉ, hì hì...
Hai mẹ con Milu-Mily thay nhau cho các bé bú rất là tình cảm . Nhìn các bé rất giống nhau:

Đây là 03 bé con của Mily và 05 bé con của Milu:

uiiiiiiii yêu quá! tiếc là bạn này ở tphcm

Ôi yêu quá! tiếc là bạn này ở tận tphcm.. Hix..

kenken

Bạn ơi, mình đang muốn nuôi 1 bé phốc cái..bạn có thể bán 1 bé cho mình được không? Cả nhà mình đều rất yêu cún...sẽ chăm sóc bé cẩn thận :love struck:..có gì bạn trả lời cho mình biết nha..Cảm ơn bạn :D

khuyen_mo

Active Member
Chúc mừng bạn nhé!Đàn cún đẹp lắm!Mình đặt gạch 1 em cái rồi nhé!Sđt: 0904 999 096.Cám ơn bạn!

phốc sóc

Member
các bé đã được 3,5 tuần tuổi rồi, đang tập đi nên cứ đòi ra ngoài ổ chơi.

03 bé gái đều đã được chuẩn bị xa mẹ để về nhà mới rồi. Chỉ còn 05 bé trai là chưa có bạn nào đặt gạch. Chắc là phải ở nhà với mẹ thôi...

đây là 02 bé trai "kẻ tám lạng, người nửa cân":

Còn các bé PS lai này cứ bú mẹ xong là lăn quay ra mà ngủ:

phốc sóc

Member
Các bé đã có chủ mới đặt trước hết rồi bạn ơi! Cám ơn bạn đã yêu thích bé. Hẹn bạn lứa sau nhé. Tuần sau là các bé được rước về nhà mới bắt đầu cuộc sống mới xa mẹ rồi. Hic....
Đây là clip các bé được cho phơi nắng, chúng kêu la ríu rít như đàn chim (mở âm thanh để nghe nhé):
http://www.flickr.com/photos/52534050@N07/5514748066/

zin zin

Member
:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd