• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phốc nhà mình nè - chocolate

bebe6383

Member
Hi ! Vic nhà mình (mẹ của Suri) cũng sắp sinh trong khoảng 3 ngày tới .Mình cũng giống bạn hùi hụp quá đi mất .Chúc Tina mẹ tròn con cũng tròn nha hi hi .

Hi ! Vic nhà mình (mẹ của Suri) cũng sắp sinh trong khoảng 3 ngày tới .Mình cũng giống bạn hùi hụp quá đi mất .Chúc Tina mẹ tròn con cũng tròn nha hi hi .
uhm. lễ này, mọi người đi chơi xói xả, mà mình thì phải ở nhà, sợ nó đẻ trong thời gian này nè. buồn thiệt. Đúng là nợ mấy chú chó.keke. mình cũng chúc vic mẹ tròn con cũng tròn luôn nha.keke. làm sao mà đẹp hơn suri nữa càng tốt. thích suri ghê, nhìn dễ thương ơi là dễ thương...

Blackbear

Member
Không biết nhóc này bị lai thế nào? theo mình là quá đẹp rồi. Ngắm nhóc này mình lại thấy thích nuôi phốc rồi. Tương lai đàn chó tới của bạn chắc cũng đẹp lắm đây vì con bố trông rất cơ bắp.

Không biết nhóc này bị lai thế nào? theo mình là quá đẹp rồi. Ngắm nhóc này mình lại thấy thích nuôi phốc rồi. Tương lai đàn chó tới của bạn chắc cũng đẹp lắm đây vì con bố trông rất cơ bắp.
Thanks bạn nhá. cũng hỏng biết lai sao nữa. nói chung là ba mẹ nó đã lai nên nó chắc chắn bị lai.hehe.

Nếu thương 1 chú chó thật sự và là một chú chó thông minh thì chắc hẳn không ai quan tâm phốc lai hay phốc thuần chủng đâu nhỉ?

Tình hình là vào lúc 10 giờ tối qua, Tina nhà mình đã hạ sinh được 03 bé. tất cả đều đen vàng.hihi. thật là vui quá đê.

2 trai và 1 gái:

bebe6383

Member
Chúc mừng bạn nhé ! Mình đặt gạch làm xui đi hihi . Vic nhà mình thì sinh được mỗi một em thôi hơi bùn một tí...

hobaongoc87

:party::party:cho nha ban de dep woaaaaa,ban co y dinh ban không vay dê minh xep gach môt bé cái:party::party::)]0936352337:)] minh o ha nôi :beer

uhm. có 1 em thì cũng hơi buồn một tí há. nhưng mà chắc em nó dễ thương lắm đây, không thua kém suri đâu nhỉ. post hình em nó lên nha. dù sao thì mẹ tròn con cũng tròn là tốt rồi. chúc mừng bạn nha.

kimlaito

Member
vậy hả dữ ghê. mình có e cái màu đen vàng cùng sắp tới ngày rùi mà chẳng co e đực đen vàng nào cả.tiếc thật bác nhà xa quá ae k giao lưu vs nhau được.mình ở hp cơ

vậy hả dữ ghê. mình có e cái màu đen vàng cùng sắp tới ngày rùi mà chẳng co e đực đen vàng nào cả.tiếc thật bác nhà xa quá ae k giao lưu vs nhau được.mình ở hp cơ
Ở HP vui ghê, a e họp mặt hoài. mà mình thấy HP có nhiều em đẹp trai kinh khủng mà. kiếm một em đi.hihi.

Toàn đen à anh ... buồn nhỉ :( ...........
Uhm, toàn đen vàng không à. không có socola rùi.hihi

Hihi, đợt này chỉ đen vàng thôi ah. không có socola rồi.hihi

To V-kool: umh, hỏng có socola. vì con cha này khác mà.hihi

Hihi. Uhm, vì con bố khác mà nên đợt này giống cha giống mẹ, đen vàng không ah.

Bố khác mà.nên toàn đen vàng, không có socola.hihi