• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

phốc hươu xin được ra mắt ace trong diễn đàn

maymo87

Member
Xin được ra mắt ace trong diễn đàn em phốc hươu xinh gái nhà em ạ.
Cháu nó được gần 1 năm rồi ạ. Cháu đang salo tìm chồng ạ.hjhj

rita

Xin được ra mắt ace trong diễn đàn em phốc hươu xinh gái nhà em ạ.
Cháu nó được gần 1 năm rồi ạ. Cháu đang salo tìm chồng ạ.hjhj

Fox hươu nhà mình giống của bạn lắm nhưng post lên diễn đàn mọi người bảo chihuahua?. Nó nặng 1,8kg, được 1 tuổi và cũng đang cần tìm chồng ở TP.HCM. Mobile: 090.6969.715

Đầu: Chó nhà mình sờ vào có vết lõm. Fox hươu ở ngay trán, giữa đỉnh đầu có vết lõm giống chihuahua không?

Body: Tướng tá eo ót, thon gọn y hệt fox hươu 100%, chứ không ục ịch như chihuahua. Có điều chân bị ngắn chứ không cao ráo như fox hươu.

Kết luận lại thì em nó thuộc giống gì vậy mọi người?

Ảnh của em nó ở 2 góc chụp:

[/url][/IMG]

cún của bạn lai giữa hai dòng Fox hươu&chihuahua lông ngắn.fox hươu thuần không lõm sọ,tai đứng thẳng,nhọn,mặt hơi thuôn,mõm nhỏ,chân cao,khô,bụng thót.vài kiến thức nông cạn xin chia sẻ cùng bạn.

maymo87

Member
cún của bạn lai giữa hai dòng Fox hươu&chihuahua lông ngắn.fox hươu thuần không lõm sọ,tai đứng thẳng,nhọn,mặt hơi thuôn,mõm nhỏ,chân cao,khô,bụng thót.vài kiến thức nông cạn xin chia sẻ cùng bạn.
Em phốc nhà mình bụng ko được thót có được coi là thuần chủng ko ban?:D

Cún của bạn là cái nên nó vậy là đạt yêu cầu rồi,lúc nhỏ có lẽ nó bị thiếu can xi nên chân bị bai ra ngoài một chút thôi,lúc phối giống xong bạn nên tăng cường can xi cho nó nhé.thân

maymo87

Member
Cún của bạn là cái nên nó vậy là đạt yêu cầu rồi,lúc nhỏ có lẽ nó bị thiếu can xi nên chân bị bai ra ngoài một chút thôi,lúc phối giống xong bạn nên tăng cường can xi cho nó nhé.thân
Thank bạn huatienphong vì em nó mới salo lần 1 nên chắc mình bỏ nhưng mình sẽ bỏ xung canxi cho em nó.:D:D:D:D:D