• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phốc hươu lai Bắc Kinh sẽ ra sao?

vinhphuc

Member
Tình hình là em Pin phốc hươu nhà mình đến tuổi lấy chồng, trong thời gian mình đang tìm chồng cho Pin thì do bất cẩn nên nó bị thằng Bắc Kinh nhà mình XXX, Pin thì có lai Chihuahua nên chỉ nặng 1,5kg, Thằng BK thì nặng 4.8kg nên mình nghĩ nó không XXX Pin được, đến bây giờ thì Pin mang thai đã được 50 ngày rồi. Có bạn nào gặp trường hợp này chưa? Không biết chó con sẽ như thế nào nữa. Chì sợ mấy bé xấu quá không ai nuôi thì khổ cho tụi nó!
Đây là hình của Pin lúc nhỏ và thằng dâm tặc :((.

Đây là lúc Pin đã trưởng thành:

Và đây là hậu quả:

nh0kkUn

Member
Sao mà đoán được hả bạn :)...
Mà con gái mình ấy... Lai chihua với nhật ra như thế này

Tobixinh

Member
thế nếu bố phốc sóc..mẹ là phốc thì ra là gì nhỉ..phốc phốc sóc à..hay là phốc sóc phốc..8->

marky

Member
mấy cái vụ lai tạp này bất ngờ lắm. chứ mấy bạn thấy becgiê lai bắc kinh chưa ?? (thực ra cũng chẳng biết becgiê với bắc kinh là thuần hay không, cũng chả biêt nó ấy nhau thế quái nào được, chỉ biết người ta đưa sản phẩm và người ta nói vậy thì nghe vậy. mình đem về nuôi thì nó có thế nào mình cũng yêu.
chúng nó đây
sói gái

nâu trai

mà lai becgiê quái gì mà 6 tháng rồi vẫn lùn tịt, bé teo, không lớn nữa (khoảng 4kg).
mà hình như mấy em chó lai hơi đần đần thì phải, nói thì không biết nghe lời nhưng láu cá thì số một :))

Tobixinh

Member
béc giê lai bắc kinh á..:))=))))..
lần đầu tiên mình nghe luôn...
nói chung là kể cả thuần chủng hay không thì phải tìm xem các e có điểm nào tương tự về vóc dáng, lông lá k thì hãy lai..k thì nó ra quái thai thì khổ..=.=

Kiểu này bạn phải cho bé phốc sanh mổ rồi, nếu để sanh tự nhiên thì sẽ chết cả mẹ lẫn con mất

ngoclap68

Member
à phốc hưu lai bắc kinh hả bạn
1 nhá là cái mặ sẽ là mặt tịt và to như chó bắc kinh
2 là cái chân sẽ nhỏ và cao như chó phốc hưu
3 là tai sẽ to và dựng như chó phốc hưu
4 là lông sẽ dài và nhiều như chó bắc kinh
5 là đuôi ( có thể cắt) giống chó phóc hưu
6 là tiếng sủa sẽ là của phốc hưu
7 là thông minh sẽ như phốc hưu
8 là ăn quà vặt và làm trò sẽ như bắc kinh
9 là về ngoại hình thì to như chó bắc kinh