• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PHỐC SÓC: AE vào báo danh cún fox sóc mua ở HN nào

ngoclap68

Member
bây giờ tổ chức off thôi thống nhất thời gian và địa điểm chỉ là được thôi mà
theo ý kiến của em thì thế này

em thì thích off tối trên hồ gươm nhưng có vẻ không ổn sợ 1 số người không đi được
theo em off sáng là tốt nhất tầm 8h30-9h là được
địa điểm hồ gương hoặc công viên thống nhất
fox sóc bé nên off ở hồ gươm cũng được đẹp và mát hihihi
mọi người thống nhất nhanh nhé mai là chủ nhật ngày đẹp đó

Ms Linh

Member
ôi!! con fox sóc nhà chúng mình xinh thế!! off chỗ đông đúc quá có sợ bị bắt cóc ko ạ?? :"> :))
nghe em nói hâm quá nhở?! Nhưng thật là con hâm nhà em nó cứ ra đường là đi như con điên ý!! Chả biết đâu với đâu cứ phi ầm ầm!! Em tìm nó xanh cả mắt!! :"> =))

ngoclap68

Member
ôi!! con fox sóc nhà chúng mình xinh thế!! off chỗ đông đúc quá có sợ bị bắt cóc ko ạ?? :"> :))
nghe em nói hâm quá nhở?! Nhưng thật là con hâm nhà em nó cứ ra đường là đi như con điên ý!! Chả biết đâu với đâu cứ phi ầm ầm!! Em tìm nó xanh cả mắt!! :"> =))
chị Linh sợ thế cũng là đúng thôi ạ
bây giờ còn có bọn cướp chó rồi chạy đấy ạ
nhưng chị Linh yên tâm trên Hồ gươm phía đối diện Hồ gươm Xanh
là con đường đông đúc
xe máy không phi nhanh được
vì phía trước là đèn đỏ
ai có mà bắt bé thì chỉ chạy bộ được thôi
mà chạy bộ thì:praying:

với lại các bé nhà mình cũng phải để ý nữa mà hihii
mọi người ơi mai chủ nhật ngày 1.8 bên vietdog họp 9h tại cây đa bác hồ công viên thống nhất đấy hội mình họp luôn ở đấy cho vui

Ms Linh

Member
theo em thì chúng ta nên lập topic off fox sóc và rồi định ngày cho mọi ng vào xem và biết lịch off cụ thể!! Cũng là để các thành viên vietpet nhà mình biết nhau giao lưu!! :D

LINHANH

Member
theo em thì chúng ta nên lập topic off fox sóc và rồi định ngày cho mọi ng vào xem và biết lịch off cụ thể!! Cũng là để các thành viên vietpet nhà mình biết nhau giao lưu!! :D
Đồng ý kiến của MsLinh
vậy MsLinh Lập 1 topic về off các loại cho nhỏ (Không chỉ riêng fox sóc) theo mình thì để cho có sự chuẩn bị và sắp xếp đc lịch đông đủ thì cần ít nhất 1 tuần chuẩn bị và thông báo, vì vậy ta có thể tổ chức từ 9h - tùy ngày chủ nhật nào đó (cn ngày 8/8 hoặc cn ngày 15/8), Địa điểm thì theo mình cứ ở cây đa CV thống nhất, lý do: chỗ đó rất rộng, sạch và mát mẻ (Vì cây đa to, nếu trời nắng cũng vẫn mát) hơn nữa trong đó ko có xe cộ nên ko sợ các cún bị bắt hay lạc

Mà con cún của tớ cứ thả ra gặp người lạ là theo ngay, chả xi nhê ai cả, càng người lạ càng quý... =))

Tớ sẽ cho 2 em cún đi: 1 fox sóc vs 1 em chihuahua iu

P/S: chúng ta chỉ cần thông báo có buổi giao lưu gặp gỡ học hỏi kinh nghiệm và cho cún vui chơi, chứ ko cần mang tầm cỡ của 1 buổi off nhể? :love struck:

Ms Linh

Member
vâng!! Theo em là mình thông báo trc 2 tuần để mọi ng tiện theo dõi, ko nhỡ có ai bận lại ko vào xem đc topic thì lại bỏ lỡ thì phí quá!! :D Em thì lại đang định off ở chỗ đường ven Hồ Tây!! Trên đó có bãi cỏ rất rộng mà lại thoáng đẹp!! Lại có cả cafe, nước dừa ven hồ cho các chủ Cún uống nc và giao lưu!! :D off buổi sáng thì chỗ đó cũng vắng vẻ lắm!! :D cho các Cún hít khí hồ nở phổi cho chóng nhớn!! :>
Anh chị nghĩ sao ạ?! :D

LINHANH

Member
vâng!! Theo em là mình thông báo trc 2 tuần để mọi ng tiện theo dõi, ko nhỡ có ai bận lại ko vào xem đc topic thì lại bỏ lỡ thì phí quá!! :D Em thì lại đang định off ở chỗ đường ven Hồ Tây!! Trên đó có bãi cỏ rất rộng mà lại thoáng đẹp!! Lại có cả cafe, nước dừa ven hồ cho các chủ Cún uống nc và giao lưu!! :D off buổi sáng thì chỗ đó cũng vắng vẻ lắm!! :D cho các Cún hít khí hồ nở phổi cho chóng nhớn!! :>
Anh chị nghĩ sao ạ?! :D
UH cứ cho 1 2 địa điểm cho AE vote thử xem đâu hợp lý, mình thì chỗ nào cũng đi đc, mình ở Thanh xuân mà.
MsLinh cứ lập topic xem ý kiến mọi người sao đã nhé... :wel:

Ah mà chết nếu ko có gì thay đổi thì tầm ngày 12/8 là con fox sóc nhà mình nó đẻ rùi :( nếu sau ngày đó thì cho em chihuahua đi đc thui, quên béng mất,

Ms Linh

Member
hô hô!! thôi!! Cho em fox sóc ở nhà chuẩn bị vượt cạn!! :D thời gian quan trọng phải giữ sức!! :D
để em lập topic!! :D Rồi mọi ng nhớ vào nhòm ngó nhé!! :D

ngoclap68

Member
hô hô!! thôi!! Cho em fox sóc ở nhà chuẩn bị vượt cạn!! :D thời gian quan trọng phải giữ sức!! :D
để em lập topic!! :D Rồi mọi ng nhớ vào nhòm ngó nhé!! :D
được đấy chị Linh làm toppic đi nhé!
off toydogs
địa điểm thì lên hồ tây đi cho mới!ra cây đa sợ hôm đó lại có mấy anh alas với lại husky ra liếm cho 1 liếm là lại ướt hét cả người thôi:-@

Ms Linh

Member
:)) mấy em ý có chót văng chân cao 1 tí thì mấy em nhà ta lại bay mấy mét!! :))

*CheRRy*

anh linh ơi,em hok nhận được pm :( anh pm YM em nhé alo_quynhanh_nghe.hoặc sdt 090.325.6606
mừ chó con mấy tuần tuổi mới bắt về nuôi được hả anh?

LINHANH

Member
anh linh ơi,em hok nhận được pm :( anh pm YM em nhé alo_quynhanh_nghe.hoặc sdt 090.325.6606
mừ chó con mấy tuần tuổi mới bắt về nuôi được hả anh?
ok anh sẽ lưu lại có gì anh sẽ pmmm yahoo hoặc call cho em, thanks em đã quan tâm

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
Các đồng chí offline Pomeranian thì đừng quên lão già này nhé

TRỜI ƠI CẢ MỘT ĐẠI GIA ĐÌNH LUÔN:-bd . Ở đây có tất cả bao nhiêu con hả chú nhìn sướng quá:love struck::love struck:

KyCauGo

trời ơi :wall:
Những con gì mà đẹp thế này

Anh kỳ ơi đang hồ hào các chiến sỹ off fx
link ở đây, anh tham gia cùng cho vui nha: thanks anh rất nhiều
http://forum.vietpet.com/showthread.php?p=325627#post325627
Anh đang phải lo vụ Festival 2010 bởi vậy nhiều khi không để ý lắm ,nếu có vụ offline Pomeranian thì hú cho anh một tiếng nhé anh có mặt ngay:D
kycaugo:0983841969

LINHANH

Member
Anh đang phải lo vụ Festival 2010 bởi vậy nhiều khi không để ý lắm ,nếu có vụ offline Pomeranian thì hú cho anh một tiếng nhé anh có mặt ngay:D
kycaugo:0983841969
Vâng, Mong đến ngày Festival 2010 quá trời :love struck:
Vậy trước 1 ngày off em sẽ bố trí alo báo anh
chúc anh chuẩn bị 1 Festival thành công

KyCauGo

Mà không phải đi đâu ofline nhiều cho phiền,cứ ra luôn Hồ Gươm gần Núi Đá đó offline anh thấy hay,ra chơi vô tư anh đảm bảo cho được không có gì nhắn anh

ngoclap68

Member
Mà không phải đi đâu ofline nhiều cho phiền,cứ ra luôn Hồ Gươm gần Núi Đá đó offline anh thấy hay,ra chơi vô tư anh đảm bảo cho được không có gì nhắn anh
em đếm không nhầm thì có 14 em đúng không anh kỳ!
cao nhân này là ai và ở đâu vậy anh
em cũng đang phấn đấu giống bác ý năm sau được 1 đàn fox sóc
thấy cả đàn lông dài óng mượt bé, bé nào cũng xinh xắn khỏe mạnh mà phục bác ý quá
anh Kỳ hôm nào dẫn em qua đấy đàm đạo học hỏi kinh nghiệm của bác ấy nhé