• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phú Quốc vện Sky xin chào cả nhà

phuhv

Member
Chào cả nhà,

Nhà có 1 chú vện tên Sky, giới tính đực, 16 tháng, cao 54Cm, nặng 19Kg
Hôm nay, em Post hình em nó lên rất mong nhận được ý kiến nhận xét cua mọi người!
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẽ!

[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]

Chuẩn không cần chỉnh bác ạ. Chúc mừng bác có con chó đẹp! Bác ở đâu vậy đệ hôm nào tiện xin giao lưu:-/:-/:-/

leloc

Member
Đúng là vện PQ rồi không cần bàn nữa, chỉ cần cho nó tăng lên chừng 2kg nữa là ok

tran van hoan

Active Member
em này nhìn trông ổn đấy bác chủ ạ , chỉ có mỗi cái mặt của nó nhìn trông hơi hiền hiền thôi . mặt mà trông dữ dằn lên tí nữa là tuyệt .

chúc mừng bác .

phungnd

Member
Mình nghĩ em này đâu cần tăng kg đâu nhỉ? Cho hoạt động thể chất nhiều vào là rất okie đấy. Bác ở đâu vậy???

phuhv

Member
Xin cảm ơn mọi người đã nhận xét.
Em nó 19 Kg theo em là được rồi! Hôm trước cho ăn thả cửa, nó lên 22Kg nhìn nặng nề lắm, em không thích nên giảm cân nó xuống.
Em ở TPHCM, Rất hân hạnh được giao lưu cùng các anh em chung sở thích!
Thân,

CHOPQ83

Phuhv ở thành phố HCM, bạn ở quận mấy, có gì anh em giao lưu hen, mình tên THọ ở Thủ Đức số DT: 0909051797, mình đang sở hữu 2 em PQ này,.

duyhuynh

vện đẹp quá bạn ở quận mấy mình ở bình tân có 1 em vện cái hehe bữa nào giao lưu nah bạn:x:D

aiquan72

Member
Xin cảm ơn mọi người đã nhận xét.
Em nó 19 Kg theo em là được rồi! Hôm trước cho ăn thả cửa, nó lên 22Kg nhìn nặng nề lắm, em không thích nên giảm cân nó xuống.
Em ở TPHCM, Rất hân hạnh được giao lưu cùng các anh em chung sở thích!
Thân,
bửa nào AE mình giao lưu nghen hehe

Hai31

Member
Chào cả nhà,

Nhà có 1 chú vện tên Sky, giới tính đực, 16 tháng, cao 54Cm, nặng 19Kg
Hôm nay, em Post hình em nó lên rất mong nhận được ý kiến nhận xét cua mọi người!
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẽ!

[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
chó đẹp 15 chai alo minh nhe!

soya

Nhìn em nó đẹp lắm Phú, từ màu lông cho đến hình dáng cộng với khuôn mặt đẹp trai nữa. Hôm nào rãnh ghé P uống cfe nha hjhj

tunghhtp

Member
Không biết em này có phải em năm trước Phú kêu bán không (hồi đầu tháng 7 năm 2011)? mình hỏi được biết giá trên 2000 US,...

nguyenducminh63

Active Member
Bác cũng hay lọ mọ săn tìm nguồn gene nhỉ? Những giá đó làm nhụt chí rất nhiều anh em muốn chơi chó PQ=((.

Không biết em này có phải em năm trước Phú kêu bán không (hồi đầu tháng 7 năm 2011)? mình hỏi được biết giá trên 2000 US,...

phuhv

Member
To ChoPQ83: Mình ở Q7, con vàng của bạn có cặp mắt rất đẹp và mình rất thích. hôm nào rảnh qua mình chơi.
To Aipuan72, Soya: Hôm nào 2 anh rãnh thì qua em Cafe cho vui. Tháng 4 này có Show, không biết 2 anh có cho bé nào ra không? Show kỳ này em sẽ cho Sky và con của nó ra.
Hy vọng hôm đó gặp được 2 anh trò chuyện luôn.

To Hai31: 15 chai thì không thể đâu bạn! Thank!
To Nguyenducminh63: thời gian qua đã biết anh qua diễn đàn và có trao đỗi qua điện thoại nhưng chưa 1 lần gặp mặt.
Hôm nào anh có đi vào Nam hay Dogshow cuối năm thì Alo cho Phú để anh em mình biết nhau và Cafe cho vui hen!

phuhv

Member
To Tunghhtp: con năm trước về Miền Tây làm Pet rồi bạn ơi! Thank!

nguyenducminh63

Active Member
Xin hỏi anh thêm 1 câu nữa có phải con vện đực này đã phối giống với con vện cái nhạt tên Muội của a Đạt không?

Hẹn gặp a Phú trong DogShow cuối năm của VKA>:D<.

To Nguyenducminh63: thời gian qua đã biết anh qua diễn đàn và có trao đỗi qua điện thoại nhưng chưa 1 lần gặp mặt.
Hôm nào anh có đi vào Nam hay Dogshow cuối năm thì Alo cho Phú để anh em mình biết nhau và Cafe cho vui hen!

soya

To Aipuan72, Soya: Hôm nào 2 anh rãnh thì qua em Cafe cho vui. Tháng 4 này có Show, không biết 2 anh có cho bé nào ra không? Show kỳ này em sẽ cho Sky và con của nó ra.
Hy vọng hôm đó gặp được 2 anh trò chuyện luôn.
Nghe Phú cho 2 cha con Sky đi thi xong hết muốn cho em nào tham gia luôn hix...hix...
Chắc vài hôm nữa anh chạy qua Q.7 AE mình cfe chơi sẵn ngắm nghía cha con Sky luôn. hjhj