• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phú Quốc Vện của em được mất xin ae cho ý kiến

Tom-Batu

Em này của bác là đực phải không?Bác có cho em no phối giống không vậy?Nếu có bác cho xin cái địa chỉ để anh em minh giao lưu được không,em đang nuôi một em vện cái.Em ở Hà Nội

tientien168

Member
lâu ngày wá mới gặp lại sói..nhìn vẫn phong độ ;)) có gì đợt tới thử lại lần nữa anh nhé.

ganhdauphuquoc

Em vện này nhìn rất hay, có 1 cái gì đó rất khác biệt . Nhìn mặt nó rất hoang dã, khung xương vuông đẹp . Không biết nó được mấy tuổi rồi bạn ??? Mình có em vện cái sắp lên giống, cho mình số phone để giao lưu nhé, mình ở q7 tên Vinh

Em vện này nhìn rất hay, có 1 cái gì đó rất khác biệt . Nhìn mặt nó rất hoang dã, khung xương vuông đẹp . Không biết nó được mấy tuổi rồi bạn ??? Mình có em vện cái sắp lên giống, cho mình số phone để giao lưu nhé, mình ở q7 tên Vinh
cảm ơn bạn .mình tên Đại ở thủ đức. q7 ở khúc nào vậy.bữa nào mình giao lưu cho vui

lâu ngày wá mới gặp lại sói..nhìn vẫn phong độ ;)) có gì đợt tới thử lại lần nữa anh nhé.
con sói mấy bữa nay khỏe lắm.có điều chân vẫn còn đau nên a chưa cho tập chạy đc .bữa h a cho ăn kèm thêm a3 nên cũng thấy màu lông nó có mấy lên mới đẹp lắm

phucnguyen2

con chó này minh thấy rồ, nhín rất đẹp, cố gắng nuôi em co tốt nha Đại. A Tho - Thủ Đức