• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phú Quốc vàng lửa_hàng cực độc

tran van hoan

Active Member
Mình thấy dáng này là Ok rồi, không gầy lắm đâu :D

bạn này có con mắt nhìn rất Fro đấy . cháu nó không gầy lắm đâu vì mình đã nhìn thấy nó ngoài đời rồi . cún này thân hình mình rất thích được cả bộ chân cẳng rất khô , mình rất khoái ngoại trừ 2 chân trước không được thẳng và đầu thủ mõm chưa được cân đối hay còn gọi là chưa được đầu tam giác gò má lộ và mõm chưa được thuôn nhọn . nhưng em nó là chó cái để làm giống thì cũng rất là Ok vì nó có quả xoáy quá tuyệt luôn .
xin hết

chiennk

Member
Chó đẹp như minpin :d em cũng hay nghĩ nếu phú quốc mình giống dáng và lông của phốc và phải là cái mặt của phú quốc thì lúc đấy đã chạm đến đỉnh cao ;;);;);;)

GA_DONG_TAO

Active Member
ông Chích xong sốc nên ăn nói tử tế nhé. Chó ông ông mang lên bảo anh em chém, anh chỉ đùa cho vui... ÔNg nên có văn hóa và có giáo dục, đừng ăn nói như những thằng khoác lác, vô học nhé.
Đừng để anh em nghĩ ông cũng độc như..................
hóa ra bác này chỉ tiền,và trôm vặt. KÍNH BÁO TOÀN THỂ AE CỦA VIETPET cảnh giác têm TRỘM VẶT ga_dong_tao, nếu mời hắn đến nhà chơi e rằng sẽ mất đồ KÍNH BÁO KÍNH BÁO

Khà khà, phần miệng chỉ cần NHỔ vài cái răng mọc LẪY coi như CHỈNH NHA xong, chân trước tiếp tục bổ xung cacxi và vận động, nếu cần thì CHẾ CÁI NẸP để chỉnh chân , xét về KHUNG VUÔNG ( em này có thể gọi là ÍT CÓ ĐỐI THỦ ) NGỰC SA QUÁ KHUỶ (thì còn gì hơn???), DẠ QUÁ THẮT, chân quá DÀI, KIẾM DÀI và SẮC , đuôi vót không ĐỔ, LÔNG SÁT và CỨNG , mầu mảng ĐẬM đẹp không pha trộn, tai dựng và mỏng, nói chung những cái CHÍNH trong Bảng Tiêu chuẩn thì đã đạt, còn em nó là CÁI nếu chọn thằng CHỒNG tốt và PHỐI CHUẨN thì Đàn con của Nó khối kẻ XIN CHẾT:)):)):))

chó phú quốc...cực ....ốm thì đúng hơn hehe
Hihi từ cực ốm ko thể dành cho em nó được mà phải là cực kỳ ốm. Nhưng trộm vía em nó vẫn tạo dáng để chụp ảnh cho mọi người ngắm bác a. keke:))

Thoaiquan

Member
Chủ topic này dí dỏm dật tít để cho em vào chém xả troét thôi bác thoai quân ạ . Còn có lửa hay không thì người chơi lâu năm như bác thì lạ gì nữa . Tiếp tục chém nữa cho phốc đắt hàng nào ... =)) phốc vòng kiềng .... Hà hà .... Sắp có lửa .......:(:)((
Em chỉ góp vài câu bông đùa thôi anh Hoan. :))

billadin

Member
Lại cãi nhau rồi zzzzzz ......

Trước kia khi mới sinh hoạt diễn đàn tôi cũng máu cãi nhau lắm , bởi vậy mới lấy tên là Bil.... đánh bom .

Cho tới 1 ngày có anh bạn làm ở FPT nói chuyện về diễn đàn ... Trong câu chuyện took nhớ mãi 1 câu " chả có cái ngu nào như cái ngu nào , trong đó có cái ngu là cãi nhau trên diễn đàn được liệt vào hàng nhất nhì ..." Đây là câu tôi trích dẫn lời bạn tôi nhé , đừng bác nào hiểu sai đi tội nghiệp .

Ngẫm nghĩ cũng thấy đúng đúng ( quan điểm của cá nhân tôi ) Biết nhau mười mươi , ngồi trước mặt nhau , cãi nhau còn chả ăn thua gì nữa là chả biết mình đang cãi nhau với ai ! Chả biết nó nói đùa hay thật hay đang cố tình chọc tức mình ...Đúng là đi mua cái bức mình vào thân phải k các bác ?

Theo quan sát của tôi thì hiện ngay ở topic này , có 1 số ae khi ở ngoài đời rất quí nhau , tôn trọng nhau nhưng khi vào đây k biết là ai nên choảng nhau những câu .... Hị hị hị

Vậy nên , các bác cố gắng hỏi người quen , ae xem nick nào đó là ai đã , khi biết nhau rồi nói chuyện rất dễ và thật thoải mái các bác ạ .
Vài lời chia sẻ mong ae đừng hiểu sai thành ý của tôi .

billadin

Member
Nó hết bị đi ngoài rồi nhưng vẫn hơi gầy, tương lai vẫn phải tẩm bổ thêm anh ạ! Nó vẫn phải điều trị kết hợp uống thuốc một thời gian nữa mới đc nhưng em thì bận đi làm quá nên ko chăm nó tốt đc. Nếu ai có nhu cầu mua anh bảo hộ em nhé !

Bạn cho xin hình ảnh em nó đi . Chó đực hay cái , mầu gì và bao nhiêu tháng tuổi rồi ?

billadin

Member
Hihihi:)) hóa ra là em mình, messi đã khỏe chưa em.?
Thấy chưa ông bạn Hàn quốc ? May mà ông em k cố tình trêu cho ông anh phát điên lên nhé ... He he .

Ngay như anh đầu tiên vào thấy nick "chichxongsoc31" cũng tưởng lại mới xuất hiện 1 cao thủ ẩn dật nào đây , hóa ra vẫn là người cũ .

Kể ra cũng vui phải k em . Diễn đàn mà , vui là chính chứ bổ béo gì lắm đâu .

Super Gấu

Thấy chưa ông bạn Hàn quốc ? May mà ông em k cố tình trêu cho ông anh phát điên lên nhé ... He he .

Ngay như anh đầu tiên vào thấy nick "chichxongsoc31" cũng tưởng lại mới xuất hiện 1 cao thủ ẩn dật nào đây , hóa ra vẫn là người cũ .

Kể ra cũng vui phải k em . Diễn đàn mà , vui là chính chứ bổ béo gì lắm đâu .
Đây là link của em http://vietdog.com/forum/index.php/topic,16738564.0.html

bungnhieumo

ông Chích xong sốc nên ăn nói tử tế nhé. Chó ông ông mang lên bảo anh em chém, anh chỉ đùa cho vui... ÔNg nên có văn hóa và có giáo dục, đừng ăn nói như những thằng khoác lác, vô học nhé.
Đừng để anh em nghĩ ông cũng độc như..................
hóa ra bác này chỉ tiền,và trôm vặt. KÍNH BÁO TOÀN THỂ AE CỦA VIETPET cảnh giác têm TRỘM VẶT ga_dong_tao, nếu mời hắn đến nhà chơi e rằng sẽ mất đồ KÍNH BÁO KÍNH BÁO

Xin phép làm phiền chú chích-xong-sốc nhé!!!

= = = = =

Mịa, đ/c bungnhieumo nầy sao lại quên tên .... tui thế nhỉ ? x-( x-(

Người ta không chơi (không nuôi) PQ nữa là chuyện của người ta!

ối cái về chó, đ/c bungnhieumo này có mơ cũng dek bao chừ bằng cái độ "hết thời" của những người được đ/c kể tên đâu :D

Từ chơi, đến ăn nói mà không biết trước biết sau - không phải là người đáng để nhớ/nhắc tên trong đám nuôi chó! :-?? :-??

Ga_dong_tao ơi, tôi không hiểu sao ông lại lên tiếng nhỉ? những người chơi PQ như ông, như Quang AQ, Ngocsat, ductuongle, Taivenh ... đã hết thời rồi, thôi ngồi dựa cột mà nghe nhé.

Hòa Bình trên sân chơi

các bác lại cãi nhau rùi .... thôi mà chơi là phải thật có văn hóa thì mới vui:-h

Ga_dong_tao ơi, tôi không hiểu sao ông lại lên tiếng nhỉ? những người chơi PQ như ông, như Quang AQ, Ngocsat, ductuongle, Taivenh ... đã hết thời rồi, thôi ngồi dựa cột mà nghe nhé.
Thật ra mình không biết bạn Bungnhieumo này đã nuôi chó PQ bao nhiêu năm rồi ??? nếu đã nuôi lâu và có nhiều kinh nghiệm sao lại nói vậy, phong trào ngày càng quy củ và đi lên, đó là nhận xét của rất nhiều thành viên chính vì vậy rất cần những người đã có kinh nghiệm tham gia đóng góp kinh nghiệm để ae đi sau hoàn thiện, đó mới chính là cốt lõi của phong trào, làm sao mà hết thời ??? chỉ có cái là những ae đã nuôi lâu năm chưa nhận ra phong trào đang như thế nào và sẽ như thế nào nên chưa vào cuộc thôi, nay cũng đã có mấy đ/c như A Công, hùng sói, tuấn bốc ... đã quay trở lại sinh hoạt rồi đấy thôi, phong trào lúc nào cũng cần tới ae và luôn là vậy nhé, nhân câu chuyện này tôi xin có lời mời tất cả các ae đã nuôi chó PQ lâu năm quay trở lại, CLB những người nuôi chó PQ - Hà nội luôn chào đón ae !