• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phú quốc nhà PVT-TT

em kết nhất màu lông em này đấy bác ạ, chú này lớn lên chắc to con lắm đây. Chó được 2 tháng chưa anh? bao nhiêu kg rồi anh?

mickey86

nghe nói có chó phú quốc lai thái lan ,
tôi đã thấy chó phú quốc lông thường dài hơn , ánh mắt nhanh nhẹn hơn
tôi đã thấy chó thái lan lông sát cũng giống chú chó của bạn Mo_uoc_lam_giau ,đồng thời trên trán chó thái nhiều nếp nhăn hơn của PHú
.........................lliệu đây có phải là 1 chú lai thái lan Phú quốc

Con này mới 3tháng rưởi àh nhìn cũng được chứ không đẹp lắm đâu bạn àh.Cảm ơn vì đã quan tâm :D:D:D

batisxu

Đọc mà thấy tức quá nên phải đăng nhập vào để nói. Topic này thì giới thiệu là chó PQ, trong khi topic http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=30549 lại rao tin bán chó Thái. Nhìn profile chủ topic cũng là người đã post nhiều bài trên diễn đàn, thế mà lại mở những topic kiểu như vầy.
Box chó PQ ngày càng lộn xộn,các thành viên kỳ cựu bỏ đi hết. Có những người như thế thì thử hỏi biết đến khi nào chó PQ VN mới có được tiếng nói.

Do_Loi

Member
Tức làm gì cho ... chóng già hả bác!

Mà người ta rao bán chó PQ Thái đấy ạ! Chắc là ban đầu nuôi con PQ với "Mơ ước làm giàu" - sau phát hiện ra nó không như ý thì lại bán đi - -vẫn với "Mơ ước làm giàu" thôi!

Bác dạo nầy còn con PQ nào nữa không ta?

Đọc mà thấy tức quá nên phải đăng nhập vào để nói. Topic này thì giới thiệu là chó PQ, trong khi topic http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=30549 lại rao tin bán chó Thái. Nhìn profile chủ topic cũng là người đã post nhiều bài trên diễn đàn, thế mà lại mở những topic kiểu như vầy.
Box chó PQ ngày càng lộn xộn,các thành viên kỳ cựu bỏ đi hết. Có những người như thế thì thử hỏi biết đến khi nào chó PQ VN mới có được tiếng nói.

binhdan

Member
lần này em nghi ngờ không sai chút nào,con này giống phú thái mà.CPQ cho dù lông sát đến mấy thì làm gì có cái đuôi nhẵn thín lông như vậy.ngón chân CPQ cũng kgông ngắn như vậy.các bác hãy mở một toppic chó Phú thái rồi đưa ảnh chó mình lên nhé.

puk_inter

Member
Diễn đàn này miễn chó là được, còn rao bán chó Thái rồi qua đây post bài là chó Phú Quốc thì cũng ko vi phạm nội quy của diễn đàn đâu.

Các bác vui nhộn lên tý đi =))