• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phú Quốc Hà Nội thông báo Offline 20/07/2008

l0ve_d0g

Member
Hic sorry tất cả các bác.Lần này em thất hẹn với mọi người rồi.Ngày mai 1 đứa bạn em nó chuyển trường nên là phải đến.Thực sự sr tất cả các bác.Đành hẹn các bác lần sau vậy.Chúc buổi off thành công tốt đẹp.

Thủydx

Member
bác cho em khất đến khi nào em tự kiếm ra tiền rồi mới trả đc ko ạh???
chứ giờ em vẫn còn đang thuộc đối tượng được bao cấp
đến lúc đấy thì em sẽ mời bác vài lý chứ ko phải 1 ly đâu ạh!!!:D
Hoan ngênh tinh thần của chú, không hoang phí tiền của bố mẹ là tốt rồi, anh sẽ đợi cho đến khi chú kiếm được tiền, nhớ mời anh đấy nhé :-bd

hoan_nc

Member
hôm nay chờ hình ảnh của anh em nuôi chó phú quốc off mà chẳng thấy đâu cả ?

Songbac

.....................
hôm nay chờ hình ảnh của anh em nuôi chó phú quốc off mà chẳng thấy đâu cả ?
Mai mới chụp mà bạn ơi :) 20/07/08
Cố gắng port ảnh sớm nhất gửi tới anh chị em

Hì..hì...... bác này UP lộ hàng quá :D

bach03

Member
Hội những người nuôi chó Phú Quốc Hà Nội xin trân trọng gửi tới anh chị em.............. LỜI CHÀO TRÂN TRỌNG NHẤT :)) :)) :)) Vỗ...tay........

Bẵng qua một thời gian dài dài từ lần Off ẹp đầu tiên, hội Phú Quốc Hà Nội đì đẹt phát triển, người đi, người ở, người nuôi con nọ, người trồng con kia. Anh em thúc giục BTC làm tiếp một buổi Off hoành tráng nữa để đẩy nhanh (mạnh) phong trào nuôi Phú Quốc Hà Nội, sánh vai bạn bè trên Vietpet. Lần đầu làm chức Mõ làng (tên đầy đủ: Phát thanh viên) Songbac không khỏi những giây phút bỡ ngỡ và......run. Xin anh chị em một tràng pháo tay động viên an ủi :D

Xin gửi tới anh chị em thông tin buổi gặp gỡ tới. Mong anh em nhiệt tình tham gia. Buổi Off này đ/c Thuydx sẽ Huấn luyện cho anh em nào chưa biết chiêu: "Đèo chó đi Off" (Thực chất rất nhiều anh em còn bỡ ngỡ với trò này, chính vì vậy buổi Off trước hơi ít Phú Quốc trình làng)

Thời gian: 8h30 ngày chủ nhật 20/07/2008
Địa điểm: quán Café Thủy Tiên, số 17 đường ven hồ Tây (Chi tiết: đi đường Thụy Khuê tới ngõ 128 đi vào, gặp đường kè hồ Tây rẽ trái, đi khoảng >1km, quán nằm bên trái, bên phải vườn hoa nhìn ra hồ - chỗ xích chó :D )

Chúc anh chị em có những giây phút vui vẻ bên bạn bè và......... :)

Songbac@
Anh songbac oi em thấy các hội chó,mèo ở VP khi OFF thì thấy có tit báo chạy đầu diễn đàn .thế sao hội CPQ Ha nội không có hả anh hay là...........

microsort

Member
to Bach03 : thôi ông Bach03 ạ ,dd Vp chưa đủ ồn ào hay sao mà ông còn đổ dầu vào lửa nữa.anh em gặp nhau là vui rồi ,còn bày đặt lắm chuyện
( spam tý , các bác thứ lỗi cho )

Thủydx

Member
Anh songbac oi em thấy các hội chó,mèo ở VP khi OFF thì thấy có tit báo chạy đầu diễn đàn .thế sao hội CPQ Ha nội không có hả anh hay là...........
Bạn ơi, bạn hỏi làm anh em khó nghĩ quá, chẳng biết hỏi ai bây giờ, nghe đâu có ông soi_lua làm Mod cũng nuôi CPQ nhưng chẳng bao giờ thấy mặt, không biết có tham gia với hội không, vậy nên, các cơ quan chính quyền anh em chẳng quen ai, chẳng biết tìm ai mà hỏi cả, thôi thì nói như ông nào đấy, anh em được gặp nhau là vui lắm rồi, bày vẽ làm gì nữa, có sao dùng vậy thôi, chứ ngay như cái chuyện được quyền post thông tin lên cái mục này nghe đâu ông songbac cũng phải đi hỏi năm lần bảy lượt đấy, được thế này là mừng lắm rồi.:-bd
Dù sao cũng phải nói lời cảm ơn BQT diễn đàn.
Thân.

ngocsat

Member
Chú Thuỷ nói dài quá, đã thế lại chả có chấm gì cả làm anh đọc hết cả hơi:)
Off hội CPQ có ai chịu mang chó đi show hàng đâu là cần băng rôn với khẩu hiệu?:D Anh em chịu khó làm ăn thế nào có ngày cũng có chữ chạy:)

ngocsat

Member
Tưởng hội CPQ có một cô gái, hoá ra không phải:) Cài gì đây kỳ này????????

Kuppi

Active Member
Có hình ảnh ghi nhận lại buỗi Offline sáng nay ờ HYCPQ chưa các bác? Up hình share nhé!