• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phốc sóc nhà e cứ thở khò khè???

E nuôi Póc nhà e được gần 1 năm rồi, vừa mới tiêm chủng xong tháng trước, ăn uống bình thường, đi vệ sịnh tốt.

Thế nhưng mà cứ thi thoảng lại thấy e í thở khò khè như này ( bị khá lâu rồi, hình như từ lúc còn bé). E đang không biết liệu có phải do nằm điều hòa nhiều quá nên e nó bị khô mũi hay là do bệnh tật gì nghiêm trọng không?? Hixx. Bác nào có kinh nghiệm cho em lời khuyên với .

Clip quay cảnh e nó thở đây ạ, trông khá là khổ sở =.="
póc - YouTube

foxsoc_trang

Active Member
đường hô hấp có vấn đề r b ạ, có thể bị viêm đường hô hấp đấy. Chắc do lạnh quá

quyenson

ko nên cho nằm điều hòa quá lạnh và nhiều giờ liền. sẽ ảnh hưởng đến phổi của cún. Theo mình bị viêm đường hô hấp. Mang ra bác sĩ khám và điều trị

senato

Vietpet sponsor
Bé này bị viêm đường hô hấp , hoặc phổi bị ji rồi . Nếu bạn ở Sg thì nên đem đến bsi Sơn ở Gò Vấp . Pom nếu khỏe mạnh nằm điều hòa rất tốt , mấy em Pom nhà mình toàn nằm điều hòa 15h/ngày ko vấn đề ji ... rất khỏe mạnh