• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phóc Sóc - Tin vui từ VNPomeranian Kennel - ' B & C " Litter

senato

Vietpet sponsor
VNPoms xin giới thiệu đến ACE 2 đàn cún con ( 1 đàn 3 bé và 1 đàn 1 bé ) sanh ngày 12 /2 / 2012 và 14 /02/2012

Đàn cún Litter B - 3 cún cái , sanh ngày 12 /02 /2012 , Hình ảnh lúc mới sanh

Hình ảnh khi được 5 tuần tuổi . Bé đầu tiên VNPoms Becca

senato

Vietpet sponsor
Bé thứ 2 Tên VNPoms Bonie

Bé ut thứ 3 : VNPoms Betty

Chó Cha : Panda

senato

Vietpet sponsor
Đàn Litter " C " . 1 bé cái sanh ngày 14 /02/ 2012 . Bé này rất đặc biệt , cha me đều có màu orange nhưng bé lại có màu trắng ! ( có lẽ là quà tặng bỉthday cho VNPoms ::) )

Hình ảnh lúc mới sanh

Lúc được 5 tuần tuổi : VNPoms Cathy

Chó cha Moon Waker ( Best in show 2011 )

Chó Mẹ ( gia phả ghi màu 0range )

Và Video clip 4 cún con

http://www.youtube.com/watch?v=QEvp...DvjVQa1PpcFNyxyYhPdJub0F4ejcLItzJPVA25H5BJLM=

.

Kazai.max

Member
Chúc mừng anh Senato, em bé đứa nào đứa nào tròn vo như trá banh lông! Nhìn thích quá!
Chắc anh phụ chăm con mấy đứa này cũng cực lắm anh nhỉ?

Chúc mừng a Bảo.nhìn mấy bé yêu quá....làm e muốn bắt thêm 1 bé nữa mà sợ chasm k nở:))..,,chúc a ngày càng cho ra dời nhiều e Pom dẹp

senato

Vietpet sponsor
chúc mừng anh :d , em kết em màu trắng của anh quá hjhj
Thanks ! a cung kết em trắng này :)

Chúc mừng anh Senato, em bé đứa nào đứa nào tròn vo như trá banh lông! Nhìn thích quá!
Chắc anh phụ chăm con mấy đứa này cũng cực lắm anh nhỉ?
Mấy nhóc thời gian đầu chăm cực thiệt ( 2h cho bú 1 lần ) , khi được 4 tuần thì ok , tự ăn hạt ngâm được nên cũng khỏe .....<:p

Chúc mừng a Bảo.nhìn mấy bé yêu quá....làm e muốn bắt thêm 1 bé nữa mà sợ chasm k nở:))..,,chúc a ngày càng cho ra dời nhiều e Pom dẹp

Hihi Em lo ji , từ từ Abella lên giô'ng lần 2 lúc đó sẽ có cún con , sợ lúc đó em chăm cun con cực quá lại kêu mệt ....nhưng bù lại khi được 4 tuần nhìn dễ thương lắm :p

800usd

pé nào cũng như gấu bông,ôm ngủ thik phải biết,hị hị.........................

truongbaokhanh

anh a oi cho e biet gia cua chu cun bong vao inbox nha khong anh cho em so dt va ten cua anh de e goi dien luo nha

Mình xin thay mặt a Bảo senato trả lời hộ bạn::phone 0906843818.,, a Bảo ở Saigon..trang này k bàn chuỵen mua bán.bạn gọi trưc tiếp a ấy nhé.toàn các bé như cục bông di dộng ấy.mình cũng mua 1 em nhà a bảo.tại mình danh dá hay Sao thả bé về nhà danh dá ghê hồn.chúc bạn tìm dc bé như ý

senato

Vietpet sponsor
Mình xin thay mặt a Bảo senato trả lời hộ bạn::phone 0906843818.,, a Bảo ở Saigon..trang này k bàn chuỵen mua bán.bạn gọi trưc tiếp a ấy nhé.toàn các bé như cục bông di dộng ấy.mình cũng mua 1 em nhà a bảo.tại mình danh dá hay Sao thả bé về nhà danh dá ghê hồn.chúc bạn tìm dc bé như ý
Hix ! Bé Abella ở bên anh ngoan hiền lắm , về bên em lại đanh đá ah ?!!! Chắc tại được kưng chiều quá ... hihihi .....

Vâng a ah.bé vẫn ngoan nhưng giờ danh dá nhất nhà trong 4 đứa nhà em.em cũng dã tìm ở Hanoi xem bạn nào có em Pom boy có giây tờ dể Mai mốt lấy chồng cho Abella mà k Tim dc anh ah.sợ dến kỳ của bé em lại bân bịu quá hoặc ở nước ngoài mất thì phí quá.hay em mua thêm bé màu trắng về.dến kỳ salo của Abella bé dưc sẽ là 8 tháng.nhẩy dc chưa anh nhỉ=))nhìn bé nào nhà anh là em muốn bắt bé dó ah=))

King of bulls

Vietpet sponsor
Nuôi chó nhỏ vậy, khi mang thai tới lúc mỗ lấy con và nuôi pup chắc cực lắm.
Đúng là đam mê. Các bé rất đẹp.

Thân chào,

senato

Vietpet sponsor
Nuôi chó nhỏ vậy, khi mang thai tới lúc mỗ lấy con và nuôi pup chắc cực lắm.
Đúng là đam mê. Các bé rất đẹp.

Thân chào,

Thanks bác , nuôi mấy em Pom chỉ cực mỗi chăm sóc lông ( chăm sóc , tắm rửa và cắt tĩa ) nhưng bù lại khi mấy em được chăm sóc đẹp nhìn giống như cục bông gòn :) . Con em pug mình chỉ nuôi 1 con cái chơi thôi , vừa sanh được 2 pug baby . Baby pug chăm khỏe , ăn rất khỏe không phải lo lắng gì . Nhưng nuôi Pug ngược lại với Pom , bộ lông sát mình thấy lại chăm cực hơn , suốt ngày viêm da , để bộ lông sát được đẹp không đơn giản chủt nào ( khi học grooming thầy giáo cũng đã từng nói như vậy )

Ban co ban may be fox soc nay ko.cho minh xin gia cua 1 e fox dc ko...minh thik fox soc lam.nhin may e nay xinh ghe co.
:x:x:x>:D<

chúc mừng anh Bảo nha.Hôm nò rãnh a gọi 2 cô Phượng cùng mọi ngưởi offline cho vui,mừng mấy bé yêu nhà anh

senato

Vietpet sponsor
Hôm nay mấy bé được 8 tuần rồi , mấy bé phát triển rất tốt , đến tuần thứ 9 mình chích mũi tiêm phòng thứ 2 .
Up hình mấy bé ( mấy bé nghịch quá , không chịu đứng yên để chụp ảnh )

VNPoms Becca 8 week

.