• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Phóc Sóc đi chơi Mũi Né ( Phan Thiết )

senato

Vietpet sponsor
Kevin va Jimmy đi chơi mũi né , lâu lâu được đi chơi nên rất thich ...

Sáng sớm ngũ dậy ngắm cảnh

Nào di chơi nào

senato

Vietpet sponsor
Jimmy thì không thich chụp hình nên ngồi xem...

Nào cùng đi chơi ...

Hix , em mệt rồi , kiếm chổ nào mát nằm nghĩ thôi

senato

Vietpet sponsor
Jimmy không thích chụp hình nên nằm xem ...

Nào ta cùng đi chơi ...

Hix kevin mệt rồi , kiếm chổ nào mát nằm nghĩ thôi ...

senato

Vietpet sponsor
Jimmy không thích chụp hình nên nằm xem ...

Nào ta cùng đi chơi ....

Kevin mệt rồi , kiếm chổ nào mát nghĩ thôi , nắng quá !!!

phốc sóc

Member
Em sóc trắng nhà bạn có bộ lông thật tuyệt! em ý là girl hay boy vậy bạn?
Cu BIN nhà mình hồi trai trẻ cũng được "du lịch" đến tận Đà lạt, Phan thiết, Nha Trang cơ đấy.
Đà Lạt du ký đây:

Bây giờ nhà có thêm cô chủ nhỏ nên em nó hết được đi du lịch rồi, phải ở nhà trông nhà và cai quản mấy bà vợ... khi chủ vắng nhà. Tội nghiệp em nó...

senato

Vietpet sponsor
Kevin va Jimmy nhà mình đều là boy bạn ah , 2 nhóc cũng được đi du lich suốt ... chĩ tiếc là mấy lần off xa cua SGtoydog mình lại không đi được , hy vọng ngày nào đó sẽ đi chơi xa với cả nhà . Bin nhà bạn cũng tội nghiệp nhĩ , giờ phải o nhà nhưng lại được cai quản " mấy bà vợ " thì cũng sướng rồi :)

Kevin va Jimmy nhà mình đều là boy bạn ah , 2 nhóc cũng được đi du lich suốt ... chĩ tiếc là mấy lần off xa cua SGtoydog mình lại không đi được , hy vọng ngày nào đó sẽ đi chơi xa với cả nhà . Bin nhà bạn cũng tội nghiệp nhĩ , giờ phải o nhà nhưng lại được cai quản " mấy bà vợ " thì cũng sướng rồi :)

yeu cun

Member
senato cho a xin địa chỉ cuả e đi a gửi tin nhắn cho em hoài mà ko được bị lỗi gì đó ,a rất mong được đến thăm 2 e nó

bạn Senato có thể cho tui xin nick chat hay địa chỉ hoặc số DT để liên lạc không? Tui có em phóc sóc cái đang cần kiếm chồng. Gấp gấp nhé bạn!

bạn ơi.mình có một em cái mà nó bị lai rồi.đang lên giống,khoảng 7 ngày nữa là phối được rồi,lúc đó mình gọi bạn cho mình đem đến lấy giống nha,