• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

phóc hươu hải phòng

hoainam1503

Member
tình hình là đang rất máu nuôi chó , nhìn mấy em husky mê quá mà chưa đủ điều kiện. Trong 1 lần ngồi nói chuyện mới Cậu họ , trao đổi nuôi phốc , thấy đã có tâm trí là phải quất ngay , anh em xem cho ý kiến nha , em nó vừa salo lần 2 xong , đã chó phối 3 nước ^^ , được 1 tuần rồi
Còn đây là hình em nó về rinh được 1 tháng roài , nghịch như quỷ !
Chắc đây là màu lông bò nhỉ mọi người :D

Chúc anh em nuôi chó 1 buổi tối vui vẻ bên gia đình !

hoangthaiha

Member
Gầy quá bác ạ :D Mặt mũi e này cũng bình thường :D Được cái mảng màu khá đẹp

Khoe chó nhà e luôn

hoainam1503

Member
chú cún nhà bác đẹp ghê. giá mà ở Hp cho nó lấy nhau nhỉ ^^ .!! tôi sợ không dám cho ăn nhiều chứ nó ăn đc bạn à

hoainam1503

Member
uppppp cho anh em hải phòng đi lên nào , cún nhà mình cho phối 2 tuần rồi ^^ cầu mong có tin vui

hoangthaiha

Member
Bác chứ cho nó ăn thoải mái + vận động đầy đủ là ok, ko sợ béo đâu... con đực nhà mình 6kg người rắn như cục đá luôn, nhưng mà đứng cạnh mấy em 4-5kg thì cũng chả chênh bao nhiêu

hoainam1503

Member
hôm nay cuối tuần , em cho ăn thả phanh 1 bữa hết nửa chén cơm + thịt xay + rau xay ^^