• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

PHÚ QUỐC đuôi bông lau

chú mình có 1 em đực phú quốc đuôi bông lau

đây là em amua của ông chú mình ae chém mạnh tay tí nhé=))=))=)) thử xem ae kinh nhiệm có được bao nhiêu, để mình còn học hỏi :)):)):))

Mr Lab

Member
Này chú e, giọng khiêu khích quá đấy nhưng anh thích lắm hii có khi Kip của anh cũng được đấy hahaha
Chẳng bông lau đây là gì nào:

Bây giờ chỉ thiếu 1 em xà cừ thui keke

ThanTai47

mình cũng đam mê dòng phú quốc này lắm... lên cho anh em cùng bàn luận cho sôi nổi nhé

Hai31

Member
Bác sưu tầm nhiều dòng PQ thế ??? :D:D:D
Dạ đây ko phải là cún của e, mà thấy e nó đẹp đẹp chụp ảnh hỏi ae xem e nó là dòng gì của chó phú quốc thôi mà:((

Hai31

Member
Này chú e, giọng khiêu khích quá đấy nhưng anh thích lắm hii có khi Kip của anh cũng được đấy hahaha
Chẳng bông lau đây là gì nào:

Bây giờ chỉ thiếu 1 em xà cừ thui keke
Hihi, mùng 9 là em nó sinh rồi khi nào xà cừ sinh thi a qua ngắm lun nhé:)):)):))

Hai31

Member
mình cũng đam mê dòng phú quốc này lắm... lên cho anh em cùng bàn luận cho sôi nổi nhé
Thantai47 bác biết và đam mê về dòng này thế, xin bác chỉ giáo một chút kinh nhiệm về dòng này được ko a.:-??:-??:-??

Mình cũng đang tìm hiểu về loại này nhưng thấy ít người đề cập. Hôm trước thấy có bác hàng xóm nói giòng này là từ Bắc Đảo, chó to con và lông dài hơn các loại PQ khác. Hiện nay khá hiếm nên chúc mừng chủ thớt :-h:-h:-h