• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pekingese - Bin đẹp trai... Cute :))

bin66

Chào cả nhà !!!
Mình vừa mới được tặng một em giống Pekingese, khoe hàng em nó tí
.
Em nó tên là Bin

Sau đây là Video về Bin - cả nhà ấn link để coi nha - Dễ thương lắm ý

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=I07oZA8gsYU[/YOUTUBE]​

Tiếp theo là một số hình ảnh về Bin

Xin góp ý bạn dừng buồn nhé.theo mình thấy thì bé Bin nhà bạn k phải là pekingese dâu( bắc kinh)..,,. Mình nghĩ bé là bắc kinh lai nhật thì dúng hơn.vì nhà mình nuôi 2 em bắc kinh mà..bạn có thể tìm về giống Pekingese dể xem thêm.dù Sao thì nhìn bé cũng rất dễ thương

tee

Member
ngộ phết, nhg nếu bảo là BK thì ko phải thật, bị lai rồi bạn ạ

bin66

Mình cũng hỏi bạn mình rồi, lớn mà mũi tẹt là BK còn không là 1/4 nhật ( không phải nhật nhớ :( )

tee

Member
Mình cũng hỏi bạn mình rồi, lớn mà mũi tẹt là BK còn không là 1/4 nhật ( không phải nhật nhớ :( )
BK con mũi đã tẹt rồi bạn à, cần gì đợi đến lớn ^^!

bin66

Bạn có thể UP ảnh 2 cún nhà bạn lên mình coi với được hem :D

Mình rất bận với cửa hàng và chăm 4 bé;;2 Pekingese .2 bé Pom...mình tối mặt với chúng nó.vì mình có 3 dứa con dẻ nũa=)) chưa có thời gian up hình mấy bé.nhưng chắc chắn bé nhà bạn k phải bắc kinh dâu.dù Sao nhìn bé cũng rất dễ thương mà.bạn có thể tìm trên mạng về bắc kinh thăm khảo nhé.thân

Mốc yêu

Member
Em cún này lai chứ không phải Bắc kinh đâu bạn ạ, nhưng đẹp và dễ thương lắm >:D< lớn lên sẽ đẹp lắm đấy!