• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Pantelija vom Haus Drazic thành viên mới của NKDRottweiler đến từ Serbia

doanhcauson

Vietpet sponsor
Anh ơi khi nào chụp hình nhớ rủ em với nhé........em cũng muốn "gõ" cái mỏ của Pentalija quá ........:-*:-*:-*:-*
Ok có gì anh gọi em , sẳn ghé làm cái lẩu cháo cá lóc luôn cho nó đã, lâu quá không ăn thèm quá :D. Thân chào
em cũng thèm gõ đầu em nó 1 cái nhưng bây giờ ở xa quá không gõ được..he.he..nhờ anh doanh gõ giùm em 1 cái cho mau lớn nhé...

chúc anh em thật nhiều sức khỏe để chuẩn bị cho show sắp tới.

BR
Ở bên đó nếu kiếm được cây búa nào mà gõ vào đầu cho nó "bự" ra thêm thì nhớ mua về giùm anh mấy cây nha Sơn hihihih. Chúc em có một chuyến đi vui vẽ và thành công. Thân chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Bác Doanh bổ xung ảnh mới của Pante đi nhé!! Sau tháng ngày hòa nhập tại VN! Không rõ chàng hoàng tử Hauz Drazic phát triển như nào ạ??
Cám ơn Cư đã hỏi thăm về Panta. Panta vẫn chưa hoàn toàn thích nghi được với môi trường mới cho lắm ,mấy bữa nay trong này nắng nóng lắm vì thế em nó suốt ngày cứ chui vào phòng máy lạnh thội , còn ăn uống thì bửa ăn bửa không, nên cũng chưa được như ý lắm và tính ra Panta về VN chỉ mới được có 18 ngày thôi nên thời gian còn quá ít để em nó hòa nhập với môi trường mới nắng nóng này.Thân chào.

Tuy phong

Member
Cám ơn Cư đã hỏi thăm về Panta. Panta vẫn chưa hoàn toàn thích nghi được với môi trường mới cho lắm ,mấy bữa nay trong này nắng nóng lắm vì thế em nó suốt ngày cứ chui vào phòng máy lạnh thội , còn ăn uống thì bửa ăn bửa không, nên cũng chưa được như ý lắm và tính ra Panta về VN chỉ mới được có 18 ngày thôi nên thời gian còn quá ít để em nó hòa nhập với môi trường mới nắng nóng này.Thân chào.
Chắc mấy ngày Lễ này phải thu xếp cho Panta đi tắm biển Long Hải quá ! :D

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chắc mấy ngày Lễ này phải thu xếp cho Panta đi tắm biển Long Hải quá ! :D
Tắm biển Long Hải xa quá anh, tắm sông cầu Phú Xuân cho nó gần:D:D. Thứ 7 này em qua Nhà Bè chơi anh có đi chơi đâu không? có gì em đt cho anh ra ăn cháo cá lóc cho vui nhé ...

daugagiamem

Vietpet sponsor
Tắm biển Long Hải xa quá anh, tắm sông cầu Phú Xuân cho nó gần:D:D. Thứ 7 này em qua Nhà Bè chơi anh có đi chơi đâu không? có gì em đt cho anh ra ăn cháo cá lóc cho vui nhé ...
ơi

Không rủ em đi với anh ơi.......lâu rồi không được ăn cháo cá thèm quá ....:(

Tuy phong

Member
T7 vẫn còn đi làm =(:)((

miha141

Member
4.5 thang

chuc mung bac Doanh, 4,5 thang ma hoanh trang the? trong nhu 1 nam tuoi. Thuc su con giong qua dep.

thuan_rott

chúc mừng anh cún đẹp quá liêm mơ ước của những người lôi rot
là "niềm" hay "liêm" vậy bạn
chắc thèm wa nên "bức xúc" phải hok?:-/

trung2t3c

Active Member
Vẫn tiếc vụ ngắm giò cẳng của Pantelija vom Haus Drazic và vụ ăn cháo cá vì có việc gia đình ..........

E nó về nhà mới đã đc 2 tháng.. Bác Doanh cho a,e ngắm chút hình mới đi ạ, Ở xa không thể đến tận nơi ngắm e nó đc...

doanhcauson

Vietpet sponsor
E nó về nhà mới đã đc 2 tháng.. Bác Doanh cho a,e ngắm chút hình mới đi ạ, Ở xa không thể đến tận nơi ngắm e nó đc...
Chào Giáp,
Dạo này mình hơi bận công việc nên chưa cập nhật hình mới của Panta được ,sẽ update hình mới của Panta trong thời gian sớm nhất. Cám ơn Giáp đã quan tâm. Thân chào.
PS: Đợt show tháng 7 này Giáp cố gắng dắt Hektor vào tham gia cùng anh em nhé. Hy vọng ae sẽ gặp nhau tại dog show lấn này.

c4na

Chúc mừng anh Doanh,nhìn em nó cơ bắp quá nhìn mà chãi cả vãi

Chào Giáp,
Dạo này mình hơi bận công việc nên chưa cập nhật hình mới của Panta được ,sẽ update hình mới của Panta trong thời gian sớm nhất. Cám ơn Giáp đã quan tâm. Thân chào.
PS: Đợt show tháng 7 này Giáp cố gắng dắt Hektor vào tham gia cùng anh em nhé. Hy vọng ae sẽ gặp nhau tại dog show lấn này.
Hektor của e dạo này xấu quá hihi.. rụng gần hết lông.. thời tiết ngoài bắc dạo này kinh khủng... ko biết tháng 7 có kịp mọc lông trở lại ko hihi...