• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

P-Litter From NKDRottweiler ( Dakar Black Beast & Zita vom Beni)

King of bulls

Vietpet sponsor
Thanks Nghĩa nha!!!. Odry có tin gì mới chưa em? đã siêu âm biết được mấy bé chưa ? Chúc Nghĩa thành công với con giống mới nhé....Thân chào.
Thanks anh Doanh nha.
Odry siêu âm là có bầu rồi anh, mai mốt em qua nhờ anh chỉ cách chăm puppies.

Thân chào,

batam1989

Member
aaaaaaa Doanh em hận anhx-(, tại sao anh lại có nhiều bé Rot quá vậy:((, tại sao em lại không có:(, em muốn nuôi 1 bé quá, có ai cho em đặt gạch trả góp hok, em xin thế chấp thân mình để dc nuôi 1 bé hix hix. nhìn đàn P của anh 60 ngày lanh lợi và to khỏe, chân tay nhìn sướng quá. hôm trước em có gọi điện cho anh 1 lần và có gửi email cho anh nhưng ko gửi dc, hix 3 lá thư của em.

Subaobaclieu

Chào anh, nhìn đàn chó con nhà anh thật là đẹp.<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
Anh cho tôi hỏi thăm là lúc giao phối mấy em nó và cho tới lúc có bầu rồi đem đi siêu âm thì đều có người đại diện của VKA giám sát chặt chẽ phải không anh. Phải hội đủ điều kiện này thì chó con mới được VKA cấp giấy khai sanh đúng không anh...<o:p></o:p>
Xin lỗi anh vì đã hỏi nhiều như vậy, vì đợt rồi trên diễn đàn có lùm xùm về giấy VKA... đã bị xoá.<o:p></o:p>
Rất mong nhận được câu trả lời cũng như tư vấn từ anh, một nhà nhân giống chuyên nghiệp. <o:p></o:p>
Cảm ơn anh.<o:p></o:p>

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chào anh, nhìn đàn chó con nhà anh thật là đẹp.<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
Anh cho tôi hỏi thăm là lúc giao phối mấy em nó và cho tới lúc có bầu rồi đem đi siêu âm thì đều có người đại diện của VKA giám sát chặt chẽ phải không anh. Phải hội đủ điều kiện này thì chó con mới được VKA cấp giấy khai sanh đúng không anh...<o:p></o:p>
Xin lỗi anh vì đã hỏi nhiều như vậy, vì đợt rồi trên diễn đàn có lùm xùm về giấy VKA... đã bị xoá.<o:p></o:p>
Rất mong nhận được câu trả lời cũng như tư vấn từ anh, một nhà nhân giống chuyên nghiệp. <o:p></o:p>
Cảm ơn anh.<o:p></o:p>
Chào bạn ,

Cám ơn bạn đã có lời khen và đặt câu hỏi với tôi. Tôi xin trả lời với bạn là khi chó nhà tôi nhân giống thì việc đầu tiên bắt buộc phải có là chó cha và chó mẹ phải được đăng ký tại HH VKA và trước khi phối giống tôi có báo với đại diện của VKA .Khi phối giống tôi có kêu người phụ giúp trong việc nhân giống, sau đó tôi có làm giấy đăng ký ngày phối giống cam kết của chủ chó đực và cái , cam kết những việc phối giống là đúng sự thật và chịu hoàn toàn trách nhiệm nộp cho đại diện VKA . Khi chó con được sinh ra bao nhiêu con tôi cũng thông báo đến đại diện VKA lần nửa để làm khai sinh cấp pedigree và cấy microchip cho bầy chó con .Tôi đã chấp hành tất cả đầy đủ qui định mà VKA đưa ra. Và điều cuối cùng quan trọng nhất là tôi không làm gì trái với lương tâm của mình là tôi mãn nguyện rối. Nếu bạn có thắc mắc về việc ai giám sát bầy chó con của những nhà nhân giống thì bạn nên tham khảo thêm ở HH VKA tôi nghĩ họ sẽ trả lời cho bạn rõ ràng hơn . Thân chào.

Yeu_dongvat

đẹp quá

Nhìn bé ở hình thứ 6 trên xuống thấy ghét. Dang đứng đã thể hiện đẳng cấp rồi. Dream.