• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

P-Litter From NKDRottweiler ( Dakar Black Beast & Zita vom Beni)

huy.hp

Member
đàn cún của bác ko xén đuôi cho em nó hả bác... cho em 1 cái giá em đực vào ib bác nhé

Yeu_dongvat

Chúc mừng anh Doanh. Tôi là người đang mon men tới với những chiến binh Rott. Quyết tam rước về 1 bé, không biết có còn kịp không?

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh Doanh. Tôi là người đang mon men tới với những chiến binh Rott. Quyết tam rước về 1 bé, không biết có còn kịp không?
Cám ơn ANh đã quan tâm và có lời chúc . ANh vui lòng liên lạc với tôi qua số phone bên dưới chử ký để biết thêm thông tin về mấy bé. Thân chào.

Bui ngoc Vinh

Nhìn máy cún đẹp quá quá anh Doanh. Allux nhà em đang lên giống,
chắc 26 này cho phối với người tình cũ ( BOP) nhà Chú Bình nhơn trạch.
lần đầu nuôi chó đẻ em hồi hộp quá. nhìn đàn cún nhà anh em cứ lằm mơ hoài.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Nhìn máy cún đẹp quá quá anh Doanh. Allux nhà em đang lên giống,
chắc 26 này cho phối với người tình cũ ( BOP) nhà Chú Bình nhơn trạch.
lần đầu nuôi chó đẻ em hồi hộp quá. nhìn đàn cún nhà anh em cứ lằm mơ hoài.
Cám ơn Vinh đã có lời khen đến mấy bé nhà anh.Chúc Vinh thành công ở bầy đầu tay nhé. Có gì cần tư vấn về cách chăm sóc chó con thì alo cho anh. Thân chào.

Gửi đến ace vài hình ảnh của mấy bé bầy P-Litter From NKDrottweiler khi vừa được 3 tuần tuổi.Mấy bé sinh ngày 09-06-2012 gồm 3 đực và 4 cái. Mời các bạn xem hình.
Chó cha Dakar Black Beast : The 1st VKA FCI International All Breed Championship Dog Show 11th Dec 2011 ( Best male , CACIB , Best Of Breed )

Chó me Zita vom Beni

Và hình ảnh của mấy bé

Chúc mừng anh!nhìn các bé trên cả tuyệt vời,đúng là Hổ phụ sanh Hỏ tử....

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh!nhìn các bé trên cả tuyệt vời,đúng là Hổ phụ sanh Hỏ tử....
Cám ơn anh đã ghé qua và có lời chúc . Chúc anh có thêm nhiều niềm vui mới và chúc bé Lens nhà anh sắp tới sẽ cho ra đời nhiều bé khỏe mạnh và giống bố Misha nhiều nhé. Thân chào.

anhyenco

Member
chúc mừng anh doanh đã có thêm một bầy cún chất lượng nữa,cha mẹ lũ nhóc này đẹp wa anh doanh a... bữa nào phải ghé anh doanh chơi mới đươc....

doanhcauson

Vietpet sponsor
chúc mừng anh doanh đã có thêm một bầy cún chất lượng nữa,cha mẹ lũ nhóc này đẹp wa anh doanh a... bữa nào phải ghé anh doanh chơi mới đươc....
Cám ơn Đạt đã có lời chúc đến anh . Bửa nào có dịp đi ngang qua nhà anh ghé anh chơi nhé . Thân chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Sao không up hình mới đi Doanh tiên sinh. Nói ghé thăm a mà chưa thực hiện được
Cám ơn Quý đã ghé qua và có lời nhắc nhở :D. Để mấy bửa nửa có người phụ giử mấy bé anh sẽ update hình ảnh mới nhất lên cho anh em nhận xét.
Đợi Quý hoài mà không thấy ghé anh cà phê tán gẩu gì hết , buồn 5 phút:D:D. Thân chào.

anhyenco

Member
Cám ơn Đạt đã có lời chúc đến anh . Bửa nào có dịp đi ngang qua nhà anh ghé anh chơi nhé . Thân chào.
vâng nhất định rồi, bữa nào e ghé anh chơi em sẽ đt cho anh trước,mà đến bữa này em làm trại song ,em mời anh doanh ghé chơi chỉ giáo thêm cho em út nha....hehe..

doanhcauson

Vietpet sponsor
vâng nhất định rồi, bữa nào e ghé anh chơi em sẽ đt cho anh trước,mà đến bữa này em làm trại song ,em mời anh doanh ghé chơi chỉ giáo thêm cho em út nha....hehe..
Ok Đạt ! khi nào tân trại nhớ hú anh nhé . Thanks. Thân chào.

Yeu_dongvat

Hôm nào lên nhà giữ cho Doanh chụp hình nhé.
À, con Osca e của anh bắt về đặt tên là Lu Doanh à. Nó được ông chủ cưng nhưng bà chủ thì kg cho ở trong nhà (được thả ngoài sân nhưng cu cậu vẫn có vẻ nhát). Hôm nào anh sẽ chụp hình Post lên đây.
P/s: Bài về bầy của Osca ở đâu mà anh tìm mãi, biết để nói cho chủ Osca biết xuất xứ Cha-Mẹ của Osca.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Hôm nào lên nhà giữ cho Doanh chụp hình nhé.
À, con Osca e của anh bắt về đặt tên là Lu Doanh à. Nó được ông chủ cưng nhưng bà chủ thì kg cho ở trong nhà (được thả ngoài sân nhưng cu cậu vẫn có vẻ nhát). Hôm nào anh sẽ chụp hình Post lên đây.
P/s: Bài về bầy của Osca ở đâu mà anh tìm mãi, biết để nói cho chủ Osca biết xuất xứ Cha-Mẹ của Osca.
Cám ơn anh nhiều , nghe bé Oscar được ông chủ cưng là em vui rồi,vì mới về nhà mới chắc chưa quen nên hơi nhát thôi chứ vài bửa nửa là Oscar quậy tưng luôn đó anh :D Hôm nào có hình mới của Oscar anh nhớ post lên nhé.
Anh bấm vào đường link này để xem hình của bầy O
http://forum.vietpet.com/108011-bay...s-vom-rottmania-selma-schwarz-rott-garde.html
hoặc anh vào trang web của em để xem hình của cha và mẹ của bé luôn
O-Litter | NKD Rottweiler
Thân chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Update vài hình ảnh mới nhất của mấy bé vừa chụp sáng nay khi mấy bé được 62 ngày tuổi. Hình chụp tự nhiên sau khi mấy bé vui đùa đã thấm mệt nên mới chịu nằm yên cho làm vài pô , mời các bạn xem hình....

Xin hết. Cám ơn đã xem hình. Thân chào.

trantantai

Active Member
Mấy bé dễ thương quá. Chắc sắp về nhà mới hết rồi. CHúc mấy bé mau lớn .