• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

One - Update hình 5 tháng

mewmeo

Member
bé này có phải trong đàn có 2 nhóc tách mẹ từ lúc bé tí không anh, giờ bé trộm vía nhìn yêu quá

avadakedavra611

Bạn này chơi bên Vietdog một thời gian rồi im re luôn. Hahaha, vì sao vậy hả chủ topic ? Chó "Bugg" của bạn xinh lắm đấy hahaha

To MewMeo : Đúng rồi bạn à, Khi One được khoảng 4 tháng thì bị viêm ruột rất nặng làm mình tưởng không giữ được nữa may sao... bây giờ thì ổn rồi, tuy có hơi nhỏ so với tháng tuổi. One đang được chăm rất kỹ bạn à.
To Avadake.... : Thời gian vừa rồi mình vẫn theo dõi diễn đàn đó nhưng không có được nhiều thời gian lắm, hy vọng đợt này sẽ tham gia và trao đổi cùng ACE nhiều hơn.

yoko1910

Member
trông bé đẹp lắm anh, mặt mũi nhìn rất dễ thương. Mà a ở HP ạ, có thể cho em địa chỉ cụ thể đê hôm nào e qua chơi vs One được không anh :)

vutran

Member
dep qua Huy oi nhin ra dang roi day. no la con ut ma lai dep nhat.hom truoc nhin con over cung that la dep. con me no de con tot qua khong biet chuan bi lua sau chua? em co biet con me no o dau khong hom nao anh em minh den choi voi no. mod thong cam may nhe toi khong danh duoc dau.

vutran

Member
thanh that xin loi vi may tinh nha khong danh danh duoc dau ma chuc nang tu dong cua dien dan cung khong co nen danh danh khong dau vay
may lan muon viet bai nhung vi khong co dau nen danh thoi . nhung vi nhin thay con bull nay yeu qua khong kin che duoc nen danh viet vai loi mong mod va moi nguoi thong cam. chan thanh cam on.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Anh Cường ơi thằng béo OVER giờ là thành viên nhà em rồi anh ah, nó ăn khoẻ kinh khủng và quậy thì khỏi nói luôn, vật nhau cả ngày với mấy con Pit ôn con nhà em anh ạh.:)):))
Hình ảnh cũ của em nó, hình ảnh mới em sẽ cập nhật sau.

To YoKko : Cám ơn bạn, mình thường rảnh vào tầm 9h30 tối hoặc 6h sáng cho One đi tập thể dục có gì liên lặc cho mình theo số: 0904.04.66.04

To A.Cường : Hôm nào anh em mình gặp nhau cafe nhé, chiều em hay thấy bác đi tập thể dục qua chỗ em

To Diamond 1984: Hy vọng lần off tới có thể cho 2 anh em nó gặp nhau, bình thường Bình rất hay cho Over qua chỗ tôi chơi, rất vui được gặp nhau