• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

omo ở hạ long anh em cho ý kiến

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Đúng thế! Chú đã gặp e nó trước khi chia tay về với chủ mới!! (=))=))=))=))=)))

Phamcu

Về Cửa Ông thôi chú! (Cách nhà chừng 5 phút đi xe máy chậm) :)):)):)):)):)). Hôm nào cho nó xuống CP giao lưu với đội Rott dưới này nhé! Bọn a sắp off tiểu khu Cẩm phả rồi đó

Về Cửa Ông thôi chú! (Cách nhà chừng 5 phút đi xe máy chậm) :)):)):)):)):)). Hôm nào cho nó xuống CP giao lưu với đội Rott dưới này nhé! Bọn a sắp off tiểu khu Cẩm phả rồi đó
bao giờ thế anh ơi có gì alo em nhé ơ dưới đây có nhiều rott không anh

Phamcu

Ở dưới anh cũng ~10 (nhưng của a đã chiếm 1/2 mất rồi););););););););). Đang kêu gọi bà con cổ vũ phong trào rott đi lên chút cho đông vui!! Khi nào có chương trình lớn a sẽ mời ae trong khu vực QN xuống CP sau nhé!

Phamcu

ok luôn mà anh ơi con cái đàn O anh bắt thế nào rồi phát triển tốt chú ém hàng nâu thế
Nó ăn tốt ngủ tốt, vận động bt----> Hơi bé (thiếu 10kg)!! :)):)):)):)):)). Chờ a vỗ thêm 1-2 tháng nữa chú nhé!! Khi đó a sẽ cho nó lên gặp a cả!!:D:D:D:D:D

Nó ăn tốt ngủ tốt, vận động bt----> Hơi bé (thiếu 10kg)!! :)):)):)):)):)). Chờ a vỗ thêm 1-2 tháng nữa chú nhé!! Khi đó a sẽ cho nó lên gặp a cả!!:D:D:D:D:D
chờ thế thì lâu quá mấy hôm lữa em có việc xuống rưới đây tiện thể vào xem nhé

Phamcu

Ok thôi Đại à! Chú xem thì lúc nào cũng sẵn lòng! Có điều nó chưa ưng ý nên bác phải vuốt ve chau chuốt nó tý .. Ko lại hổ danh con cháu nhà Merlin=))=))=))=))

KimCuong

Active Member
Em trai đã quyết tâm bước vào giới rott đó hử? ;) Cố gắng lên nhé, thời kỳ này là một trong các thời phát triển quan trọng trong vòng đời của một em rott đó.

Chúc thành công và mãi đam mê em nhé.

Em trai đã quyết tâm bước vào giới rott đó hử? ;) Cố gắng lên nhé, thời kỳ này là một trong các thời phát triển quan trọng trong vòng đời của một em rott đó.

Chúc thành công và mãi đam mê em nhé.
ok anh máu quá rồi anh à em sẽ cố gắng chăm cho em nó phát triển thật tốt lâu rồi mới thấy anh lên diên đan lúc nào rỗi xuống hạ long trơi nhé để em hoc hỏi ít kinh nghiêm hiii:)):)):)):)):))

KimCuong

Active Member
ok anh máu quá rồi anh à em sẽ cố gắng chăm cho em nó phát triển thật tốt lâu rồi mới thấy anh lên diên đan lúc nào rỗi xuống hạ long trơi nhé để em hoc hỏi ít kinh nghiêm hiii:)):)):)):)):))
Ok em, đợt tới anh xuống sẽ ghé thăm em. Nhưng với một điều kiện là phải để anh tỉnh táo còn biết đường về Hà Nội nhé, chứ không lại trôi lênh đênh trên biển Quảng Ninh thì mệt lắm đấy. :)) :)) :))

Ok em, đợt tới anh xuống sẽ ghé thăm em. Nhưng với một điều kiện là phải để anh tỉnh táo còn biết đường về Hà Nội nhé, chứ không lại trôi lênh đênh trên biển Quảng Ninh thì mệt lắm đấy. :)) :)) :))
anh cứ yên tâm đi lúc đấy không tỉnh thì ngày mai ta tỉnh no gì tỉnh thì nhiều chứ say thì được bao nhiêu anh người ta bảo rồi AI TRONG ĐỜI MÀ CHẢ UỒNG RƯỢU MÀ UỒNG LÀ PHẢI...............

tony_vinhphuc

Em thấy không đẹp, Rot mõm phải ngắn đầu to mới chuẩn. Mong các bác thông cảm nếu em nói quá nhé:)|

KimCuong

Active Member
không có gì đến người còn có người đẹp người sấu mà
Cho ảnh mới của em nó đi em, cứ để mãi ảnh hồi bé thì anh em chê "Sấu" là đúng rồi còn gì nữa em ơi......................... :)) :)) :))

Cho ảnh mới của em nó đi em, cứ để mãi ảnh hồi bé thì anh em chê "Sấu" là đúng rồi còn gì nữa em ơi......................... :)) :)) :))
nâu quá rối mới thấy bác chắc anh em mình sắp được gặp nhau rồi hẹn bác festival anh em ta gặp nhau nhé