• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

offline xoáy thái anh em nghĩ sao

cuteo9999

Member
anh em chơi xoáy cho ý kiến đi offline xoáy thái anh em tự chọn đia điểm mọi ng cho ý kiến xem lên offline đia điểm ở đâu là hợp lý với tất cả cho anh em chơi xoáy thái có thể tham gia mọi ng cho ý kiến nếu muốn offline nhé

cuteo9999

Member
ok thế có gi mấy anh em minh hẹn ở địa điểm nào đấy mang cho ra ngôi chơi hiiihiiii<):)

cuteo9999

Member
nhà bọn tôi ở bên gia lâm hiiihii co gì anh em cứ để lại số dt có gi tôi liên lạc với mấy anh em xong hẹn địa điểm ở đâu thi anh em mang chó ra chơi <):)

Off ở công viên Thống Nhất đươc không các bác ............:):):)
mình nghĩ off ở công viên là tiện nhất,mà mình thấy hội phú quốc cung off ở đấy vậy mình cũng off vào CN cuối tháng cho đông vui như thế mình nghĩ là khả quan nhất thôi

cuteo9999

Member
uh nếu các bác thấy thế hợp lý thì anh em mình để lại số dt để tiện liên gọi ra off nhỉ 8->

uh nếu các bác thấy thế hợp lý thì anh em mình để lại số dt để tiện liên gọi ra off nhỉ 8->
Vậy bạn lập 1 cái ToPic off xoáy thái vào CN cuối tháng này la ngày 30/10 đi,rồi AE mình kêu gọi mọi người đi là vừa>:D<mình tên Hoàng số ĐT la :0902239079

cuteo9999

Member
ok cũng đc đấy có gì mấy bác kêu gọi anh em mang chó đi cho vui anh em nào có chó thi mang đi nhé