• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline VIETPET "Hải Dương" 10/7/2011.

Bác phải thông báo ngày giờ trước cho Em đấy nhé,để E còn TB cho ACE nữa nghe Bác.Thanks!

xuandu74

Member
Bác phải thông báo ngày giờ trước cho Em đấy nhé,để E còn TB cho ACE nữa nghe Bác.Thanks![/QUOTE

Tất nhiên rồi, sau khi thống nhất với các cây đại thụ anh sẽ thông báo cụ thể ngày giờ và địa điểm cụ thể để ACE gặp nhau bàn bạc nhé.

aladin255

Member
Bác phải thông báo ngày giờ trước cho Em đấy nhé,để E còn TB cho ACE nữa nghe Bác.Thanks![/QUOTE

Tất nhiên rồi, sau khi thống nhất với các cây đại thụ anh sẽ thông báo cụ thể ngày giờ và địa điểm cụ thể để ACE gặp nhau bàn bạc nhé.
Bác Dự ơi. Em mới vào xem lại bài thành lập Vietpet Hải Dương ngày xưa thấy đông đủ và nhiều chó bác nhỉ, các chương trình hậu buổi offline cũng hoành tráng :). Hi vọng trong thời gian tới phong trào Vietpet Hải Dương được và hơn như thế

Chỉ có điều trong các bài viết các bác phàn nàn nhiều về mạng quá, không up được ảnh, Vì vậy em để nghị các bác:
Ai chưa có mạng hãy đăng ký ngay, Ai đang sử dụng của nhà cung cấp ... Đề nghị chuyển hết sang mạng FPT >:D< Rất hân hạnh được phục vụ các bác :D Wellcom to FPT Telecom

PhatQG

Member
Ngải HY

Cảm ơn Chú Báu đã tham dự &ủng hộ AE Hải Dương!Cháu biết Chú còn rất nhiều hình ảnh đẹp về buổi off mong Chú pots lên,để mọi người cùng chiêm ngưỡng.Thanks!
Nhìn buổi off quây quần đâm ấm quá,,8->Xin chúc mừng hội những người yêu chó Hải Dương xin chúc hội ngày một phát triển........
>:D<>:D<

ACE yêu chó ở HD có tâm huyết và nhu cầu muốn đăng ký làm thành viên của vietpet HD hay tiếp tục tham gia đăng ký ghi danh ở topic bác Xuân Dự đã lập nhé. ACE nào mà không sử dụng hoặc không thường xuyên sử dụng máy tính có thể nhở ACE khác biết đăng ký ra giấy gửi cho đồng chí Duy hoặc đồng chí Phát đăng ký. Hy vọng ACE yêu chó ở HD tiếp tục nhiệt tình hưởng ứng.
Chào thân ái và quyết thắng

phamhuyhoang

Active Member
ACE yêu chó ở HD có tâm huyết và nhu cầu muốn đăng ký làm thành viên của vietpet HD hay tiếp tục tham gia đăng ký ghi danh ở topic bác Xuân Dự đã lập nhé. ACE nào mà không sử dụng hoặc không thường xuyên sử dụng máy tính có thể nhở ACE khác biết đăng ký ra giấy gửi cho đồng chí Duy hoặc đồng chí Phát đăng ký. Hy vọng ACE yêu chó ở HD tiếp tục nhiệt tình hưởng ứng.
Chào thân ái và quyết thắng
xin lỗi anh em hải dương cho em gửi hình cây tùng hậu quả của say xỉn ạ.
p/s: anh Long xem cây tùng lên chậu mới có đẹp không nhé ^_^

LeDoanViet

Em thấy nghề nào của Bác cũng đa tài! Khâm phục, khâm phục :));))

Kà kà! Hy vọng là chú thích. Cho lên cái chậu bằng gốc cây đấy nhìn khác hẳn. Hôm nào trả anh cái chậu kia nhé. khà khà :D. Thế là của chú đủ bộ rồi đấy hả? Hôm nào có dịp anh ra Quảng Ninh xem khuôn viên và cây cối, cũng như trại của chú quy hoạch thế nào nhé. Chắc sẽ học hỏi được nhiều đây.

Lead8x

Mình vừa nhận được thông báo của chú Hải, chủ nhiệm CLB Vietpet Hải Dương thông báo off vào lúc 8h30 tại đường Bạch Đằng, đối diện công an phường Trần Phú. Khi đi mang theo chó.

Ko biết các bạn có ai có thông tin chi tiết hơn ko ?

Tháng này off nhiều vậy ạ ?

phamhuyhoang

Active Member
Kà kà! Hy vọng là chú thích. Cho lên cái chậu bằng gốc cây đấy nhìn khác hẳn. Hôm nào trả anh cái chậu kia nhé. khà khà :D. Thế là của chú đủ bộ rồi đấy hả? Hôm nào có dịp anh ra Quảng Ninh xem khuôn viên và cây cối, cũng như trại của chú quy hoạch thế nào nhé. Chắc sẽ học hỏi được nhiều đây.
trại nhà em chỉ bằng phần nhỏ của sân nhà anh thôi ^_^ anh thấy tay nghề em trồng cây có đẹp không ạ ?em đang tìm cho đủ bộ.còn thiếu cây trúc nữa thôi anh ạ

trại nhà em chỉ bằng phần nhỏ của sân nhà anh thôi ^_^ anh thấy tay nghề em trồng cây có đẹp không ạ ?em đang tìm cho đủ bộ.còn thiếu cây trúc nữa thôi anh ạ
Nói chung nhìn qua hình thì thấy cũng ok. Nhưng mà không biết nhìn thực tế các góc và phối cảnh thì thế nào? ;) :D thiếu cây trúc thì đơn giản mà. Hôm nào chú về đây anh kiếm cho chú cây trúc nữa là ok chứ gì. hihihi