• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline với gia đình mèo nhà ngudaymuon 24/4/2010

aquapet

Hội mèo này ở Hà Nội hả các bạn ? mình cũng có một con mèo quý, mà lâu rồi ko cho em nó đi đâu cả.

ngudaymuon

Active Member
Lần sau OF thì mọi người chịu khó đọc topic nhé, sẽ lập riêng một topic để thông báo ngày off, dự kiến là ngày quán cafe mèo cảu huyenhuong khai trương. Vừa là ủng hộ huyenhuong vừa là gặp gỡ các bé mèo xinh đẹp. Các bạn đừng trách ngudaymuon không thông báo lần trước nwũa, tại đó đâu phải là một buổi off chính tức đâu, chỉ là buổi gặp mặt ở nhà ngudaymuon thôi mà. Ngudaymuon cũng không phải là người đứng lên tổe chức các buổi off đâu, nên lần sau nếu có muốn đi off các bạn chịu khó đọc trong topic nhé. :D Mong gặp cả nhà.
Sao cứ nhè đầu mình ra mà đòi off thế nhỉ? hic. :(

Ladycat

Bé mèo nhà em nhát lắm >_< Em có thể đi off mà không mang theo bé được không nhỉ ? :D
Trời ơi trông yêu quá đi mất !!! >_< Muốn ôm mấy bé mèo này quá đi !!!

được mà, cứ yêu mèo thì đến thôi, không mang theo mèo thì ôm mèo người khác vậy, okie hết.

Tâm sự với mọi người ở đây cho nó thầm kín . hôm nay em đã đặt khung tranh và khung tick ảnh , tường đã sơn và dán giấy xong , đèn treo cũng đã đặt làm rồi . Bàn ghế thì đang đóng .

Mọi người hãy in vài ảnh mèo nhà mình và mang đến cho em để em treo dọc cầu thang lên tầng 2 nhé , vào ngày khai trương .

Ảnh thì có luôn rồi, thế gửi ảnh cho ấy qua mail hay in ra và mang đến quán? Dịp này phải cho Ly thành mèoi nổi tiếng, được treo ảnh ở quán cafe mèo đầu tiên tại Ha Nội.

Hội mèo nhà ngủ dậy muộn vui quá
mà sao con mèo batư màu vàng của ai nhìn mà mê thế