• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

offline tp.hcm

khi nào thì có buổi offline nữa vậy.mình muốn tham gia vì đã lâu lắm rồi không tham gia ngày hội của mấy bé

r0cky

Member
Mở hàng hình ảnh offline hôm nay (CN 16/12/2012) là một cô dâu xinh tươi đang đi chụp ảnh cưới bị sức quyến rũ của các bé cún! :x

Tiếp theo là các thành viên (người và cún cưng):

ùi , hôm qua có đi ạ , hôm qua em lại tưởng là ko có nên ko đi . Cái cô mà có con teacup poodle màu nâu đỏ tên BIlly cô ý bảo 2 tuần một lần mà.....

r0cky

Member
ùi , hôm qua có đi ạ , hôm qua em lại tưởng là ko có nên ko đi . Cái cô mà có con teacup poodle màu nâu đỏ tên BIlly cô ý bảo 2 tuần một lần mà.....
Chủ Nhật nào cũng có bạn đem cún ra chơi! Tại em không xem kỹ toipic đó thôi.

likhung

ô thế là tuần nào cũng of à bạn? mình tưởng là chừng nào thông páo trên page của HNNYC mới đy off chứ

r0cky

Member
Chủ Nhật tuần vừa qua có việc bận, mọi người hình như cũng lo chuẩn bị cho cuộc thi Dogshow 2012 có lẽ không tổ chức of nên hình ảnh không có.
Bù lại cho sự thiếu vắng đó, kỳ này xin mời mọi người "chiêm ngưỡng" một số hình ảnh trong và ngoài cuộc thi DOGSHOW IN VIETNAM - 2012 (tổ chức tại Trung tâm TDTT Phú Thọ, Quận 11 trong 2 ngày 29 và 30/12/2012):

r0cky

Member
Tiếp theo và .... hết hình của mình rùi đó! :D

Xin chúc mọi người một tuần vui vẻ! >:D<>:D<>:D<

PS: Thành viên nào có hình đẹp xin cùng chia sẻ nhé. Thanks!

yeu cun

Member
cám ơn bạn rocky đang đợi mọi người up hình lên nhưng xem tới xem lui không thấy ai up lên hết,vào đây thì thấy.còn mấy con husky -alaska-ngao tạng to vật vã sao bạn không có chụp sao?

mình cũng mong bạn duy trì off mỗi cuối tuần rồi up hình lên đầy đủ cho mọi người xem để không khí thêm hào hứng,đã quá lâu rồi không ai đứng ra tổ chức off giống như lúc trước.mình bận không tham gia được nhưng vẫn lên đây xem hình bạn up hàng tuần .

cho mình bình luận bên ngoài một tí,hôm bữa di xem dogshow thật sự rất thích cách nuôi chó -bán chó-quảng cáo và đi show của các bạn bên thái,phải nói rất rất chuyên nghiệp,mình rất thích.
mình thì không rành chó đẹp chó xấu như thế nào nhưng mà thấy cả đoàn đi theo phục vụ để có 1 con chó đẹp đi show hoành tráng và chuyên nghiệp quá.
còn phần người dẫn chó đi show thì khỏi phải nói mình thấy không ai ở việt nam bằng họ được.

r0cky

Member
Thanks bạn yeucun đã động viên và chia sẻ!
Cuối năm phần bận việc, phần cũng có nhiều chuyện xảy ra ngoài ý muốn và dự kiến, thế nên kỳ này up hình hơi trể.
Mời mọi người cùng xem nhé:

r0cky

Member
Thân chào mọi người!
Kỳ này mời mọi người xem hình ảnh đặc biệt: thứ nhất là buổi off tổ chức vào chiều CN, thứ nhì cũng là buổi party Tất niên nho nhỏ của nhóm "Ngôi Nhà Thú Cưng" nhé!

r0cky

Member
Tiếp theo:

Mến chúc mọi người một tuần đầy ắp niềm vui! :x:x:x