• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline tổng kết năm của CLB những người nuôi chó Phú Quốc tại Hà Nội ngày 1-1-2012

nguyenducminh63

Active Member
Năm cũ sắp qua, năm mới sắp đến!
Thay mặt ban lãnh đạo CLB những người nuôi chó Phú Quốc tại Hà Nội xin gửi lời chào, lời chúc sức khỏe đến toàn thể anh em và gia đình:)!

Thường thì ngày chủ nhật cuối tháng là ngày CLB chúng ta Offline gặp mặt để giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm và thắt chặt tình đoàn kết. Nay ngày Off sẽ thay đổi vào lúc 8h sáng Chủ nhật ngày 01-01-2012 tại Địa điểm: Công Viên Thống Nhất (gần khu vực nhà hàng Gió Mới cổng phía đường Lê Duẩn)

Thông báo này xin gửi đến toàn thể anh em là buổi Off tổng kết cuối năm sẽ bàn về báo cáo thu chi, báo cáo về những hoạt động của CLB trong 1 năm qua, đường hướng phát triển trong năm tới. Mong được sự có mặt đầy đủ và đóng góp ý kiến của các thành viên CLB để chúng ta cần xem lại mình có được những gì và những gì chúng ta cần phải rút kinh nghiệm để xây dựng CLB tốt hơn.
Tiếp đến là bàn về DogShow lần 2 của CLB những người nuôi chó Phú Quốc tại Hà Nội cho 02 giống chó bản địa đã được VKA công nhận và viết Bản tiêu chuẩn là: Chó Phú Quốc và chó H'mông cộc đuôi.

A.Hùng: 0974 321 100 - Chủ tịch CLB (rất bận)
A.Thắng (tsmilanshoes): 01688 707 808 - Phá Chủ tịch CLB
A.Thắng (Thuần Việt): 0914 188 366 - Phá Chủ tịch CLB

(Phá ở đây là người năng động, nên em đề thế để sức công phá mạnh mẽ hơn trong các hoạt động, phong trào của CLB chó Phú Quốc Hà Nội ).

Nếu trong trường hợp các lãnh đạo vì quá bận bịu mà không trả lời được điện thoại thì xin anh chị em chuyển hướng cuộc gọi sang số sau để được tư vấn và giải đáp:

A.Hoan (tran van hoan): 01676 33 8888 - Tư vấn huấn luyện của CLB
A.Minh (nguyenducminh63): 094 535 6226

Rất mong sự có mặt của tất cả anh chị em trong buổi Offline 8h sáng Chủ nhật ngày 01/01/2012!

Chú ý: - Vui đi Off không quên nhiệm vụ. Các thành viên trong CLB mang luôn hội phí năm 2012 là 300.000đ để nộp nhé:D.

1/- 25/12/2011 : chúng ta rời ngày off của CLB vì ngày đó Vietpet tổ chức Festival, ae chúng ta cố gắng tham dự vì tinh thần chung ...ace nào tham gia thì nên mặc đồng phục của CLB ...

2/- 1/1/2012 : Một ngày mới của năm mới ngồi bàn những bước đi tiếp theo của CLB là quá hợp lý : Đề nghị toàn thể ace thành viên cố gắng bố trí thời gian tham gia đầy đủ, mọi ý kiến đóng góp cho các hoạt động của CLB trong năm 2012 của ace là rất đáng quý và đó cũng chính là quyền lợi của các thành viên

Kế hoạch : 8h - 9h : Đón khách
9h- 11h : Báo cáo tình hình hoạt động của CLB trong nhiệm kỳ 2011, đánh giá, đóng góp ý kiến để rút ra các mặt mạnh và yếu của CLB
- Báo cáo thu chi của nhiệm kỳ 2011
- Vạch đường lối hoạt động của CLB trong nhiệm kỳ 2012
11h-11h30 : hoạt động chuyên đề bình thường của CLB
11h30 .... tổ chức liên hoan chào mừng năm mới

mrbeen

các bác cho e hỏi. hlo e nhìn thông báo e tưởng Festival mấy hôm nữa là đến rồi mà??? sao hnay nhìn lại còn tận 21ngay nữa cơ ah??:D:D:D:D:D

Mr Lab

Member
Hehe chú Minh, a đóng hội phí 2012 rồi nhé, ko thấy chú công bố gì, chắc hôm đó công bố luôn nhỉ! A nói vậy vì có thể a phải về quê nên có gì chú cứ thông báo cho a nhé

nguyenducminh63

Active Member
Dạ bá cáo bác là tất cả thành viên mới tham gia khoảng tầm từ tháng 9-2011 thì CLB đã tư vấn là coi như mấy tháng cuối các bác sinh hoạt Demo, tiền hội phí các bác đã đóng coi như chuyển sang năm 2012 luôn mà anh. Em nhớ là đã giải thích cặn kẽ cho bác rồi.:-"

Hehe chú Minh, a đóng hội phí 2012 rồi nhé, ko thấy chú công bố gì, chắc hôm đó công bố luôn nhỉ! A nói vậy vì có thể a phải về quê nên có gì chú cứ thông báo cho a nhé

các bác cho e hỏi. hlo e nhìn thông báo e tưởng Festival mấy hôm nữa là đến rồi mà??? sao hnay nhìn lại còn tận 21ngay nữa cơ ah??:D:D:D:D:D
Vậy mình giới thiệu cho bạn đi ĐO MẮT KÍNH nhé, đã đề rõ 25/12/2011 rồi mà =))=))=))

aiquan72

Member
xin kính chúc anh em CLB CPQ HN một mùa giáng sinh an lành và hạnh phúc...tiếp tục đoàn kết,sở hữu những em chó PQ đẹp nha các bác....

xin kính chúc anh em CLB CPQ HN một mùa giáng sinh an lành và hạnh phúc...tiếp tục đoàn kết,sở hữu những em chó PQ đẹp nha các bác....
Xin cảm ơn lời chúc của người anh em ... anh cũng xin gửi lời chúc tới toàn thể gia đình em 1 năm mới nhiều thành công và hạnh phúc ...

Mr Lab

Member
Các bác đâu hết rồi, hnay có off gì ko mà diễn đàn buồn thiu vậy? Ngóng tin tức quá chú Minh ơi?

nguyenducminh63

Active Member
Đã ra Thông báo Off chứ có ra Thông báo hoãn đâu anh. CLB vẫn Off bình thường mà nhưng mà là Off kín =))=))=)).

Các bác đâu hết rồi, hnay có off gì ko mà diễn đàn buồn thiu vậy? Ngóng tin tức quá chú Minh ơi?

billadin

Member
Đã ra Thông báo Off chứ có ra Thông báo hoãn đâu anh. CLB vẫn Off bình thường mà nhưng mà là Off kín =))=))=)).
Cuối năm nên bận quá chưa đăng tin đc hả chú Minh ? Bớt chút thời gian ... Phát ngôn cho ae biết đi , nhất là những ae hôm 1.1.vừa rồi k đi đc .
Kể ra hôm đó lượng thành viên và khách tham gia là vượt qua sự mong đợi của ban tổ chức rồi đấy , vì đó lập ngày đầu năm nên rất nhiều người bận việc gia đình , lại sắp tết nguyên đán nữa ...vậy mà vẫn vui như thường .

Hi vọng buổi gặp mặt đầu năm âm lịch ae CLB và khác mời sẽ đông vui hơn .