• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

offline Sài Gòn Toy Dog nhé ?

addy1009

Member
offline Sài Gòn ToyDogs nhé ?

cả nhà ơi, mình tổ chức offline cho hội Sài Gòn toydogs nhé, có ai có ý kiến gì không ( nếu ai đồng tình hay phản đối thì góp ý cho em nha !) nếu được sự ủng hộ nhiệt tình từ mọi người, em xin sẽ được tổ chức một event offline cho hội ạ !

Xin cảm ơn !

senato

Vietpet sponsor
Nếu Bác đứng ra tổ chức thì tốt quá , từ lúc sau khi đi Long Hãi về cung lâu rồi không có off . Bác cứ tìm sân bãi ... chỗ nào rộng rộng 1 xíu cho cún có thể vui chơi dc thì ACE lúc nào cũng tham gia ....<:p

addy1009

Member
em đã tìm được địa điểm, rộng rãi và thoải mái để cún có thể vui chơi và chủ có thể giao lưu thoải mái, trong tuần sau em sẽ có kế hoạch cụ thể, mong mọi người ủng hộ nhiệt tình...

addy1009

Member
thứ 3 hay thứ 4 off đi anh .................................................
sẽ có thông báo vào tuần sau nhé, nhưng ngày off sẽ là 1 tháng nữa để mọi người có thể chuẩn bị cho các bé của mình thật hoành tráng trong ngày giao lưu và để cho mình có thế lên kế hoạch thật tốt cho ngày offline này. Thân !

Vy cứ mạnh dạn đứng ra tổ chức off cho hội chó nhỏ và gia đình SGDT..mọi người cũng trông lắm..chắc chắn sẽ ủng hộ và tham gia nhiệt tình..Vy thông báo địa điểm,thời gian,chương trình giao lưu của mọi người và cún cưng...để ace theo dõi nhe..cô và cô P57 ủng hộ 2 tay ..hi..hi ..vẫn còn ham vui..

Ti Bui

Member
Nếu tháng sau thì mình off ngày 28/8/2011 Vy nhỉ ? Tình hình thế nào thì thông tin cho hội nhé. Lần này Bụi sẽ tham gia luôn. Lập danh sách trước nè, đến hẹn là off thôi.

1. Ti Bụi - Ti Bột và nhóc con nhà Bụi 8->
2. Vy addy1009 = >:D<
3. Phuongsg59 - :x
4. P57

Bớ Cooky người đâu ?:))

nhatduya11

Bạn ui .... Mình tham gia nữa ... hehe .. mà off vào chiều thứ bảy hay chủ nhật đi nhé ... Thời gian đó ... ngta rãnh nhiều ...có cần mình hổ trợ hem. Có gì pm nick yh mình nhé

vuhung_1603 <-------- nick yh

addy1009

Member
thấy tinh thần mọi người em vui quá đi, nhưng mọi người khoan đăng kí trong topic này nha, vì e sẽ lập ra một topic khác để thông báo cụ thể và lập danh sách các anh chị và các bạn để có thể có sự sắp xếp và chuẩn bị quà thật đầy đủ cho các bé cún nhà ta...

Lâu qua 1 hôm nay Vy nhà ta đã quay trở lại và tiếp tục thổi thêm ngọn lữa đam mê mấy bé cho mọi người nhà ta theo chân anh.....Lần này mong là một cú đẩy mạnh niềm tin yêu mấy bé trong hội nhà ta.Mọi người hãy chuẩn bị tinh thần và sức khỏe thật tốt để chào đón sự kiện trỗi dậy của hội nhà ta từ một nhà lãnh hội trẻ.Có cần gì thì phone mình sẽ hỗ trợ hết mình trong khả năng.Mong ngày ấy sẽ mau đến để để những gì tốt đẹp sẽ theo cùng.

tuanpham

Member
Cùng tham gia thôi cả nhà ơi!!! Vy cho biết trước điạ điểm được không vậy?

hoangtkv

Active Member
Các bạn trong Nam yêu chó và nuôi chó còn đông hơn cả miền Bắc nhưng có lẽ lười hô hào nên offline không được nhiều. Chúc buổi off của các bạn thành công và vui vẻ nhé.

tun_aca

Vietpet sponsor
up phụ anh em cho mọi người tham gia,còn em thì khong biết tham gia được không nên chưa dám đăng ký.hihihi

senato

Vietpet sponsor
Các bạn trong Nam yêu chó và nuôi chó còn đông hơn cả miền Bắc nhưng có lẽ lười hô hào nên offline không được nhiều. Chúc buổi off của các bạn thành công và vui vẻ nhé.
Không phải mọi người trong Nam lười hô hào off , mà thực sự o trong miền Nam tìm được địa điểm off không phải dễ , hầu như tất cả các công viên không cho tụ tập chó , mèo ... đi đến đâu cũng bị bảo vệ đuỗi cho nên mọi người rât ít được off . Vì vậy khi có địa điểm chính thức thì mọi người mới tham gia ...

quanthucha

Member
thân chào ban vy . chương trình tỗ chức off mình cũng đang mong . chúc bạn vui khõe nhé