• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

offline hội những người yêu chow chow

rickky38

Member
Xin chào tất cả các thành viên Vietpet,sau 1 thời gian tham gia 4rum mình thấy HN có rất nhiều mem hiện đã và đang nuôi và chăm sóc chow chow:x:x:x,nay mình lập topic này để các mem đã và đang nuôi cùng gặp mặt và giao lưu :p:p:p.....mình đặt gạch nhát đầu nhé
Họ tên:pham Huy Hoàng
Công chúa nhà mình tên: Meijin :D:D
và sau đây là bức ảnh mới nhất về công chúa nhà mình :">:">:">:">:">:">
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]

trunglndt

Member
May mắn là mình cũng có 1 e chowchow để góp vui :D.
ae ủng hộ nhiệt tình để offline nhé! :x:x:x:x
Minh tên : Trung
Thằng đệ mình là : DaDa Ato(hay gọi Đa Đa, Họ là Atô)
Thằng đệ đc 2 tuổi rùi
Mình xin phép dc up hình của bố con nhà nó.

Rose

các anh ơi :D cho em hỏi các anh mua chow chow ở đâu thế ạ?em rất muốn nuôi nhưng không biết mua ở đâu đáng tin cậy.làm ơn giúp em tìm được 1em với

lucy.nhn

Member
mình rất thích chow chow nhưng chưa có cơ hội được mua....
bạn ricky và bạn trung hẹn nhau đi, rồi mình ra chơi với các em được không???
mọi người cho thông tin liên lạc đi....

trunglndt

Member
ricky sang TQ rùi! Nên không off đc nữa. Cả của mình và ricky đều mua bên TQ. Nên ở VN mình không để ý lắm! Sao mà Chowchow yếu vế thế này:((. topic lập cũng lâu rùi mà không thấy bạn nào tham gia! Thấy cũng nản nản! không biết các bác nuôi Chowchow o Vn đâu hết rùi!:((

lucy.nhn

Member
ricky sang TQ rùi! Nên không off đc nữa. Cả của mình và ricky đều mua bên TQ. Nên ở VN mình không để ý lắm! Sao mà Chowchow yếu vế thế này:((. topic lập cũng lâu rùi mà không thấy bạn nào tham gia! Thấy cũng nản nản! không biết các bác nuôi Chowchow o Vn đâu hết rùi!:((
hien tai ban van o viet nam chu....minh rat me chow chow nhung chua duoc nhin thay em chow chow bao gio....thuc su mong duoc gap mat em chow chow nha ban.....
Rat vui neu duoc giao luu!
Than!

trunglndt

Member
hien tai ban van o viet nam chu....minh rat me chow chow nhung chua duoc nhin thay em chow chow bao gio....thuc su mong duoc gap mat em chow chow nha ban.....
Rat vui neu duoc giao luu!
Than!
ok! Thế bạn ở đâu? Mình ko ở trung tâm HN! nhà của ricky ở Cầu Giấy. Có thời gian mình sẽ đưa e của mình ra CV Thống Nhất chơi với các bạn!

tayyyyy

Minh` co' 1 be' Chow Chow cai'. Be' dang thoi` ky` rung long. Vi` nha` chat ko co' dieu` kien nuoi be' nen dang muon' nhuong lai cho ai yeu thich' Chow Chow. Giong' Chow Chow chac' cac' ban choi cho' deu biet gia' roi. Nhung vi` be' da~ de? 1 lua' nen minh` lay' gia' re 6 TRIEU. Ban nao yeu thich' va muon nuoi duong~ be thi lien he 01696322222, gap Yen'.

trunglndt

Member
sao mà bạn không chải lông cho e nó trước khi chụp ảnh.Nhìn thế này trong e nó tội nghiệp quá! cứ như bị hành hạ í.:(

icry1102

Member
Bạn tayyyyy gì gì đấy ơi . e chow này ở phố mình bạn hành hạ như thế đã đủ chưa . nhốt e nó ngoài trời nắng . bh e nó bị đục thể thủy tinh , bị viêm phổi , mọi người đang giúp đỡ bọn mình để cứu e ý và chuộc e ý lại từ chính tay bạn đấy . bạn vẫn muốn bán đc soa . k phải bán muốn nó chết nhanh đi sao X( X(

rickky38

Member
thỳ đúng là em ý đang bị chủ nó hành hạ mà :-j ko hiểu chủ nó có còn là con người ko nữa :-j

tayyyyy

Bạn tayyyyy gì gì đấy ơi . e chow này ở phố mình bạn hành hạ như thế đã đủ chưa . nhốt e nó ngoài trời nắng . bh e nó bị đục thể thủy tinh , bị viêm phổi , mọi người đang giúp đỡ bọn mình để cứu e ý và chuộc e ý lại từ chính tay bạn đấy . bạn vẫn muốn bán đc soa . k phải bán muốn nó chết nhanh đi sao X( X(
Ko có điều kiện nuôi nó nữa thì phải bán cho người khác nuôi dưỡng và chăm sóc nó chứ ko thì ấy bảo tớ phải làm gì? Nếu tớ bán lấy tiền thì đã chả giao cái giá đấy. Còn xin lỗi ấy nhé, tớ đã đưa nó đi khám và bác sĩ nói nó bình phục và bây giờ nó đang ở nhà rồi. Còn ấy xem lại bọn ấy xem, cò quay thế đủ chưa? Tớ mât 2tr3 tiền chữa trị, ấy nghĩ tớ ăn đc của các ấy nhiều lắm à mà các ấy cò quay tớ bao nhiêu lâu như thế? Tự xem lại đi rồi nói ng` khác nhé

Cần tìm chồg cho Chow Chow đây
Mìn ko phải chủ của con này mìn đăg giùm 1 c là bn mìn
C đó ở 339/21 lê văn sỹ f13 q3
Số đt liên lạc là 0918577777
Năm nay c đó 20t (nói cho tiện xưg hô)

hic, cái bạn Tayyyyy là ai mà nổi tiếng về hành hạ chó vậy? =((
Con chow đó ko thuần chủng nhưng còn đẹp mà.