• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline hội CPQHN

AQ1001

Member
Vì lý do không tạo được TP trong box sự kiện nên phải thông báo ở đây.

K/g bà con hội CPQHN chương trình offline của hôị

Thời gian: chủ nhật 07/09/2008 bắt đầu từ 9h30, kết thúc: open
Địa điểm: sẽ thông báo sau dự kiến ở khu vực Long Biên
Thành phần: anh em hội CPQHN và những người bạn, anh em các tỉnh lân cận
Hình thức: ăn nhậu, buôn bán trên trời dưới biển, dog show( nếu có người mang chó)
Vậy thông báo để bà con biết. Kính mong quý bà con bớt chút thời gian tham dự để đại hội thành công tốt đẹp:)

candy

Member
hay quá,em đang tính kiếm một em gái chưa trưởng thành PQ thật chuẩn mà chưa có dịp,đúng là dịp may hiếm có,bác nhớ phọt ngày giờ chính xác và địa điểm nhé.thank a lot.

Vì lý do không tạo được TP trong box sự kiện nên phải thông báo ở đây.

K/g bà con hội CPQHN chương trình offline của hôị

Thời gian: chủ nhật 07/09/2008 bắt đầu từ 9h30, kết thúc: open
Địa điểm: sẽ thông báo sau dự kiến ở khu vực Long Biên
Thành phần: anh em hội CPQHN và những người bạn, anh em các tỉnh lân cận
Hình thức: ăn nhậu, buôn bán trên trời dưới biển, dog show( nếu có người mang chó)
Vậy thông báo để bà con biết. Kính mong quý bà con bớt chút thời gian tham dự để đại hội thành công tốt đẹp:)
Tuyệt cú mèo, đề nghị anh em đi off đầy đủ, khi đi nhớ mang theo chó và money..........:-bd

TA_HUA

Member
May quá trong thành phần có "anh em các tỉnh lân cận" :D. Cho em đăng ký ít nhất 2 xuất bác AQ nhé. Kể ra trong mỗi buổi off sau màn nhậu nhẹt có thêm màn tặng chó PQ cho các thành viên chưa có chó thì tuyệt biết bao :(:)(:)((. Bác AQ nghiên cứu thêm "sáng kiến" đó của em nhé.

whiteowl

Member
May quá trong thành phần có "anh em các tỉnh lân cận" :D. Cho em đăng ký ít nhất 2 xuất bác AQ nhé. Kể ra trong mỗi buổi off sau màn nhậu nhẹt có thêm màn tặng chó PQ cho các thành viên chưa có chó thì tuyệt biết bao :(:)(:)((. Bác AQ nghiên cứu thêm "sáng kiến" đó của em nhé.
Em ủng hộ "sáng kiến" của bác TA_HUA :D:party::party:

rongbien

Member
ông ta_hua này ăn tặng hụt mà vẫn chưa thấm à he he .uống nhiều rượn sẽ được tặng chó

AQ1001

Member
hay quá,em đang tính kiếm một em gái chưa trưởng thành PQ thật chuẩn mà chưa có dịp,đúng là dịp may hiếm có,bác nhớ phọt ngày giờ chính xác và địa điểm nhé.thank a lot.
Viết thế này dễ bị kết tội xxx lắm:)! Ngày giờ thì chính xác rồi, địa điểm thì đang phải vẽ sơ đồ cho chuẩn rồi post sau

AQ1001

Member
Đấu rượu, tặng chó thì đơn giản chỉ phiền một nỗi là toàn những ông có chó rồi lại trúng tiếp thôi:))

Songbac

.....................
Kể ra trong mỗi buổi off sau màn nhậu nhẹt có thêm màn tặng chó PQ cho các thành viên chưa có chó thì tuyệt biết bao :(:)(:)((.
Em đồng ý với bác Tuấn Anh :-bd
Bác Tu_hua hôm trước dấm dấm dúi dúi bắt chó từ tay của Thủydx, em thấy hôm tới bác nên vác con cún bóng mượt (sau một thời gian chăm sóc) lên off, bác AQ sẽ thay mặt anh em tặng tận tay bác, em nháy nháy vài tấm ảnh đưa lên diễn đàn cho nó bằng anh bằng em :D (Chú thích: Quà tặng của Hội những người nuôi chó Phú Quốc Hà Nội tới anh em các tỉnh lân cận) Không những bác được tiếng (miếng thì có sẵn rồi), mà anh em cũng thơm lây :))

Các bác ai đồng ý giơ tay biểu quyết.

PS: Anh em chuẩn bị tinh thần đấu rượu nhá :)) (Mông cộc, hàng hiếm hơn Phú Quốc đấy :p )

thời gian thì có rồi thế còn địa điểm cụ thể thì như thế nào hả các anh các chú???

AQ1001

Member
Sơ đồ đây bà con nghiên cứu trước, khi đi nhớ nhét một bản copy vào túi quần!
(Sơ đồ được vẽ bởi HoBaoSutuCop, sai đâu cứ hắn mà gọi 091.22.66.288)

Chú ý: Bà con từ HN sang nên đi theo đường Ngô Gia Tự, lối rẽ cạnh siêu thị. Nếu đi theo đường 5 thì phải đi xuống rất xa mới có chỗ quay lại!

Sơ đồ đây bà con nghiên cứu trước, khi đi nhớ nhét một bản copy vào túi quần!
(Sơ đồ được vẽ bởi HoBaoSutuCop, sai đâu cứ hắn mà gọi 091.22.66.288)

Chú ý: Bà con từ HN sang nên đi theo đường Ngô Gia Tự, lối rẽ cạnh siêu thị. Nếu đi theo đường 5 thì phải đi xuống rất xa mới có chỗ quay lại!
các bác gọi thì gọi cho em theo số: 0912.266288 nhé, ko phải 091.22.66.288 đâu, trông xấu hết cả bộ mặt của em ;)
cuối tháng kiểu ì cũng được vài chục tiền đt=))

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Đã từng nuôi chó PQ nhưng bị mất rồi thì có được đi off không anh em? Cái chỗ off thuộc Quận tôi rồi. AQ alo cho anh trước khi đi nhá. thankss.

Sao lại off ở xa như vậy hả các bác.Em ở trong thành phố tính ra đến chỗ đấy cũng phải hơn 20km.Hay làm ở Hồ Tây cho nó tiện.

hot_dog90

Member
Cái chỗ offline này thì làm gì có gì ăn nhậu hả bác.....sao không xuống chỗ nhà nổi vừa rẻ lại vừa thoáng nhưng sợ k có chỗ cho dog show.....bác nào đi offline thì qua cầu chương dương rồi đâm thẳng ....đâm thẳng qua vòng xuyến....rồi tập trung ở chỗ siêu thị điện tử điện lạnh ý...rùi bác nào đó ra đón....

Thủydx

Member
Đã từng nuôi chó PQ nhưng bị mất rồi thì có được đi off không anh em? Cái chỗ off thuộc Quận tôi rồi. AQ alo cho anh trước khi đi nhá. thankss.
Câu này nghe quen quen bác Báu ơi:D??? Hình như ở thông báo of lần trước nữa thì phải, bác làm anh em đợi mỏi cổ, đồ nhậu để nguôi, rượu bay hơi hết, chỉ béo dàn ruồi của Chính Quyên gia trang thôi.:)):))

Mà lần này bác dặn ông AQ để bám càng là phải rồi, chứ đi một mình rồ ga mạnh quá lại xuống đến Lệ Mật là nguy lắm đấy, với cặp giò của bác mà nhử rắn thì chắc anh em được bữa trả no say:)):))

tom_becky

hay quá,thế là có off rồi, lần này nhất định phải đi,lỡ bao lân rồi!cảm ơn các bác

thế này thì gần nhà em rồi!
có gì đi xe đạp ra cũng đc :D.Cách có khoảng 5km
nhưng sao các bác tìm chỗ hẻo lánh thế?
sao ko tìm chỗ nào ở mặt đường cho nó tiện?

lên đi nào cho ACE cùng nắm tt, khổ thế cả hội chó PQ mà ko có cái loa phóng thanh phải gửi thư thế này thì buồn cho HCPQHN quá:(