• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

offline hàng thánh hội anh chị em chơi PQ!

son12368

Member
Rất đồng ý với ý kiến của Sơn!Vì ở Đền Lừ có không gian rộng,nhiều cây mát mẻ,và có bãi cỏ,có cả hồ,Đặc biệt rất nhiều quán cafe cho anh em ngồi bàn bạc,chém gió...!:D.Tối nào mình cũng cho em Dob và PQ đi dạo quanh khu vực này,cảm thấy rất thoải mái,và cún được chạy nhảy tự do....Thích lắm !
Mọi người nên thảm khảo khu vực này!
Thân!
gần nhà bác hoàng hay sao mà ngày nào cung ra thế!

em có ý kiến thế này chỗ công cộng nên rút kinh nghiệm các lần trước các bác cho các em nó đi wc trước .Còn việc VKA em nghĩ bây giờ mỗi người quan niệm mỗi kiểu nên hôm đó nên có phần tranh luận thống nhất chung về PQ ,phan biệt ,cách chọn lọc ,triêt sản chó bị loại để anh em đi đến thống nhất chung .Bác nào lão làng chủ trì phần này (nếu có hình ảnh thì tốt hoặc chiếu PP ) .

son12368

Member
anh em cho ý kiến chỗ off đi đã nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
tháng này vân CNTN bàn chỗ off mới cụ thể ,đc ko ah!

khuyen_mo

Active Member
gần nhà bác hoàng hay sao mà ngày nào cung ra thế!
Đền Lừ cách nhà anh khoảng 2 km,tối nào cũng cho mấy Cún ra ngoài này tung tăng chơi đùa!Nói chung địa điểm này rất thích hợp để Off cho tất cả các loại chó!Rộng dãi,thoáng mát,vui đùa thỏa thích luôn...nhé!

hiepvq

Em sẽ cố gắng anh HA ah!Nhưng mà em đang lo có việc ông ngoại em ốm nặng quá rồi!Nếu mà chuyện xấu sảy ra đúng dịp lần off thứ 2 này có gì mong anh HA cùng anh chị em khác vẫn có đc buổi off vui vẻ!Em chân thành đó mong anh chị em cùng sở thích giao lưu bầu bạn với nhau,có thể giúp hoặc không giúp đc nhau cái gì nhưng quý cái Tình ah!
Cho mình update một chút thông tin về Sơn nhé (thấy bác đang làm ăn bên muare.vn nhưng dù sao cũng không muốn phá chuyện làm ăn của bác-chỉ để anh em thích nuôi chó hiểu thôi)

http://forum.vietpet.com/showthread.php?p=391938#post391938