• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline Hà Nội

pirate80

Member
Dạo này phong trào cocker có vẻ đang đi lên. Mong bác Admin tổ chức offline cho ACE giao lưu, kết thông gia.

N.K.A

Member
Ủng hộ off, nhưng theo tôi mọi người báo danh luôn Cocker đang nuôi: tên, màu lông, tuổi, địa chỉ .... Như thế sẽ tiện list danh sách Cocker tham gia off, cũng rất tiện chọn chồng cho các em Cocker khi tới kì sa lơ, hoặc giao lưu :)

Mino1991

Member
off đi :X ... lâu lắm e ko cho linh linh đi off rồi :X ... off đi các bác ơi :X

bigbibi

Member
off đi, off chó nhưng cho mèo đến được không??? không có chó, cho mèo tham gia được không ạ?

Ôi! Cho mình off với. Tony nhà mình chưa có dịp giao lưu với bạn nào ngoài mấy em phốc gần nhà. Hihi
Tony nhà mình được 4 tháng tuổi, đực, màu đen. Không biết đi off có gặp được người yêu cho em ý không nhỉ? Hihi

Phan Bich Hanh

Mình cũng tham gia nữa. Em nhà mình tên Jim, 4 tháng, màu nâu vàng :D
To haha: 2 em của tớ và cậu bằng tuổi nhau :X

To Hạnh: Thế em nhà bạn là đực hay cái. mà nặng bao nhiêu cân rồi? Mình đang lo Tony nhà mình bị còi xương. Vì bây giờ em í nặng có 4kg5. Hic. nhà bạn ở đâu? Hum nào cho 2 em gặp nhau đi :p

Phan Bich Hanh

Em Jim là đực bạn ah :D Em ý cũng được có 4.5 kg (giống nhau thế nhỉ ;)) ) Hix, con này lười ăn lắm :( Nhà mình ở đường Đào Tấn (gần khách sạn Daewoo ý :D ) Mình ủng hộ 2 tay luôn :D Nhà bạn ở đâu?

Không biết khí thế của các bạn ngoài HN thế nào chứ trong SG thì chán lắm! Ai cũng vào kêu tổ chứa off đến khi tổ chứa thì chẳng ai thèm đi hêt! Mong Cocker CLub HN không bị tình trạng như trong SG nhé!

Phan Bich Hanh

To Haha: em Jim nhà tớ là đực (tiếc nhỉ :p) Jim bây giờ cũng được có 4.5 kg thôi :( tớ cũng đang lo nó bị còi ý. Nhà tớ ở Đào Tấn (chỗ gần khách sạn Deawoo ý ) Có gần nhà bạn ko???

Phan Bich Hanh

Huhu. Sao mình trả lời mãi mà ko được chấp nhận là sao nhỉ? Chán quá! Bạn haha ơi, cún nhà mình cũng chỉ được 4.5 kg thôi. Lười ăn lắm. Nhà mình ở Đào Tấn - Ba Đình. Ko biết có gần nhà bạn ko?

Cho tớ xin một chân nữa nhé. EM Vic nhà tớ là girl , đc 7 tháng tuổi rồi. Ham ăn và rất bắng nhắng:D

Miss.duyentong

Đã off cooker ở Hà nội chưa vậy bạn? Có dịp mình tham gia với nhé. Mình sắp dinh 1 em cooker về cuối tuần. Bác bán em ý kêu là chưa đủ tháng nên cuối tuần mới cho mình bắt về. Vậy khi nào off lần sau cho mình join với nha:)

Em ý là tiểu thư tanto bạn a.:). Mình chưa dinh e ý về nhà được nên cũng chưa cân, cuối tuần xuống nhà bác ý bế cho đỡ nhớ ui lại về thui. Chắc cuối tuần mát trới bác ý mới đồng ý cho dinh e ý về:)). Okie. nhà mình ở gần đội cấn bạn a:angel:

To Hạnh : Dạo này bận quá nên không onl đuợc. hihi. Tony nhà mình giờ chắc được tầm 7kg rồi đó. Nhà mình ở Cầu Giấy. Vậy là cũng k xa lắm nhi? Mà sao Jim nhà bạn lại lười ăn vậy? Hay thức ăn không hợp khẩu vị? Tony nhà mình háu ăn lắm. Hôm nay Tony tự nhiên bị sưng 1 bên tai. Chút mình phải đưa đi bác sĩ mà không biết có sao không nữa.

Mọi người thống nhất ngày off đi, địa điểm nữa để cho các bé gặp nhau chứ^^. Nhà mình gần hồ Hoàn Kiếm.

Nhưng không có ai đứng ra làm chủ trì hết thì phải làm sao? Bác chủ topic từ đó tới giờ mất tích luôn :( Bây giờ ai off thì báo cáo nhé. Tớ báo cáo trước nha. Rùi có gì mọi người thêm danh sách rồi liên lạc với nhau để thống nhất ngày
1- Tên chủ cún: Thanh
Tên cún : Tony
Màu: đen
Nick yahoo: haha_iwantyou
Rùi. Bạn nào muốn đi off thì báo cáo tiếp nhé!