• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Offline chó Phú Quốc ngày 27/3/2011

hoangtkv

Active Member
Anh em hội chó Phú Quốc offline xong say quá hay sao mà giờ vẫn chưa thấy anh chị em nào vào post ảnh hay bình luận vậy. Dù không phải là người trong hội mình cũng xin mạn phép mở màn một vài hình ảnh giúp các anh chị:

Bác này nói nhiều nhất hội này:

Dáng ngồi chuẩn nhất:

Huấn luyện:

gửi Hoang

Anh thấy chú vẫn còn giữ khoảng cách với ace, ngày hôm qua sao đã mời mà chẳng thấy chú vào cùng uống rượu????nhưng vẫn cảm ơn chú về các hình ảnh trên, hôm qua tụi anh say quá, bây giờ mới tỉnh đây

hoangtkv

Active Member
Anh thấy chú vẫn còn giữ khoảng cách với ace, ngày hôm qua sao đã mời mà chẳng thấy chú vào cùng uống rượu????nhưng vẫn cảm ơn chú về các hình ảnh trên, hôm qua tụi anh say quá, bây giờ mới tỉnh đây
Giữ khoảng cách gì đâu anh, em sợ chó cắn nên không dám vào mà :nailbitting:Với lại trưa hôm đấy em còn đi ăn cưới đứa bạn nữa nên đành cáo lỗi vậy thôi anh ạ.

hadung

Member
nhìn trông xôm quá nhưng mỗi tội ít hình nên chưa chiêm ngưỡng được hết vẻ đẹp của tất cả các chú chó ngày hôm ấy. bác nào còn hình post tiếp lên đi ạ. :d Mấy chú chó ở trên trông đẹp quá =d>

chiennk

Member
Ít ảnh quá mấy bác off ạ. Em muốn nuôi chó Phú Quốc quá nhưng chẳng có điều kiện để nuôi.

N.K.A

Member
Chả hiểu sao em không nhìn thấy hình nào, lạ nhỉ! Chỉ nhìn thấy biểu tượng hiển thị ảnh lỗi thôi :(

hoangtkv

Active Member
Ghi nhận lời khuyên của bạn nguyenducminh63 là anh em cùng chung tay vượt qua vũng bùn. Thấy bạn bị lãnh đạo Thắng thúc giục cả tuần mà chưa có ảnh của hôm offline vừa rồi, cũng chưa thấy lãnh đạo nào vào tổng kết buổi gặp mặt để anh em nào không tham gia hoặc chuẩn bị tham gia được biết. Thôi thì góp vui với anh em thêm vài tấm ảnh. Còn rất nhiều nữa, nếu bạn nào muốn thì cứ PM mình chuyển file ảnh gốc sang nhé.

Dáng đứng show chuẩn nhất hội

cảm ơn chú! vì chú chưa đăng ký tham gia clb mà đã quá nhiệt tình , đúng là tụi anh chưa thống kê trên mạng nhưng đã có ghi chép đầy đủ rồi và cũng đã thông báo bằng đt cho các ace trong clb

hoangtkv

Active Member
cảm ơn chú! vì chú chưa đăng ký tham gia clb mà đã quá nhiệt tình , đúng là tụi anh chưa thống kê trên mạng nhưng đã có ghi chép đầy đủ rồi và cũng đã thông báo bằng đt cho các ace trong clb
Lời nói của em anh hiểu là chê trách hay góp ý đều được. Cơ bản là em muốn góp ý về đường lối và cách thức của hội. Nếu chỉ thông báo một nhóm chơi với nhau thì nhiều người đang ngập ngừng muốn tham gia hội họ sẽ không biết được và đôi khi lại hiểu nhầm. Thiết nghĩ CLB nên cử ra một đồng chí văn hay chữ tốt, có kinh nghiệm làm thư ký hoặc đại để là phù hợp là phát thanh viên của CLB. Sau này người đó chịu trách nhiệm phát biểu, tổng kết, soạn thảo diễn văn. Có như vậy CLB mới đi đến thống nhất và đoàn kết được. Ngay cả việc đi offline hay các hoạt động khác nay là người này, mai là người kia thông báo thì quả thật gây loãng thông tin quá bác ạ. :nonono:

Shakhi Viet

Active Member
VangLai, vừa lấy vợ xong có khác, nhạy cảm ghê :D.
Chúc:
Đạo Hạnh
Hạnh Phúc

tonduongPQ

Member
Dạo này chú Hoàngtkv quan tâm đến Hội phú quốc nhỉ .... chắc vì mới có Em Xoáy mới, hôm nào mang qua anh giao lưu mấy chú Xoáy nhé. Chú đi off mà không rủ anh đi có phải đỡ phải đi tìm hộc bơ không. đáng trách , đáng phạt...

hai198x

Member
Nhìn hình ảnh off mà thòm thèm quá :( . Chỉ tiếc là dạo này quá bận không đi đâu được thế mới buồn :((

hoangtkv

Active Member
Dạo này thấy anh mất tích có thấy nói gì đâu mà em rủ cơ chứ. Em đi vì hiếu kỳ chứ có phải vì con Xoáy nhà em đâu anh. Hôm nào qua nhà em chơi anh em chia sẻ nhé
Dạo này chú Hoàngtkv quan tâm đến Hội phú quốc nhỉ .... chắc vì mới có Em Xoáy mới, hôm nào mang qua anh giao lưu mấy chú Xoáy nhé. Chú đi off mà không rủ anh đi có phải đỡ phải đi tìm hộc bơ không. đáng trách , đáng phạt...