• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

off xoáy thái 30/10/2011

huy_hp

Member
K phải bạn ah.con tom xoáy thái ấy.ai có hình cho monhf xin với nhé
Con tom đấy bây giờ về chủ mới ở cầu xi măng - hải phòng . Nhà bán cafe . Mình mới bắt 1 thằng con trai cua tôm . Về khỏe và nghịch lắm .

kudoinckt

Member
ngõ chợ khâm thiên HN nhìn con chó nhà ông ý khiếp đảm luôn .... màu xám trì đang dành tiền bắt 1 con của ông ý ông để rẻ 3t cho tôi

hoacutlon

ngõ chợ khâm thiên HN nhìn con chó nhà ông ý khiếp đảm luôn .... màu xám trì đang dành tiền bắt 1 con của ông ý ông để rẻ 3t cho tôi
bác cho em hỏi ông đấy còn chó con ko ạ em đang muốn bắt 1 em đực màu xám

Hôm nay thành thực xin lỗi bác chủ con xoáy thái đỏ vì lúc đầu buổi sáng đã sơ xuất để chó cắn nhau với con nhà bác. Em hoàn toàn không có ý cậy chó lớn bắt nạt chó nhỏ hơn chỉ vì nhà có con chó cái đang salo nên con dob nhà em trở nên khá dữ một cách bất thường đặc biệt nó sẽ cắn lại con nào có thái độ đe dọa hoặc tấn công nó.
@lòi: đúng là sáng nay con dob nhà mình có tập 3 trận, 1 không rọ mõm trước và 2 có đeo rọ gồm 2 xoáy thái và 1 rott Hektor của bác Chân Phương. Hôm nay phá lệ cho thử thần kinh, chắc sẽ không có lần khác nữa:))
bác tuần ơi em kết con dol nhà bác lắm nhưng chưa có điều kiện bác ah >:D<
em hơi bị hâm mộ bác đấy

cuteo9999

Member
hôm đấy chó bác tuấn hơi máu chiến đấy giao chiến mấy em liền hihiih mong sao lần sau anh off còn nhiều chú chó nữa cố gắng phát triển bọn xoáy thái này càng đông càng vui hihihiihi mong sao anh em phát triển thêm nữa

cuteo9999

Member
bạn ơi bạn xem cho tôi cái số đt của ông chủ chó đấy với nếu đúng là màu xám thi cho tôi xin cai đỉa chỉ để tôi ra xem 1 cái =))

damson82

Member
mấy chú nuôi chó thái có gì hay đâu mà rùm beng lên vậy , dọn sang thái ở hết di
vậy ah.thế bạn nghĩ nuôi loại nào hay ho vậy?mỗi laọi có mỗi cái hay riêng bạn ah.nếu nuôi xoáy thái mà được chuyển sang thái ở hết thì nói thật với bạn chứ nhà bạn chẳng có chục con chắc kekekekeke.

mấy chú nuôi chó thái có gì hay đâu mà rùm beng lên vậy , dọn sang thái ở hết di
ko có gì hay ho thì cũng chẳng liên quan gì đến bạn,mà mấy ông nuôi PQ chẳng biết là chó gì có khi lai tạp từ đâu ra ma lúc nào cũng tự hào là thuần chủng=))=))=))=))=))=))

thui vậy thì anh em làm cuộc chiến giữa phú quốc và xoáy thái xem sao. đào ánh đăng có giám mang phú quốc chiến cả anh nguyên xuân đạt không vậy?
yêu xoáy thái.;););)

cuteo9999

Member
hic sao mấy ông bạn phú quốc sang đây làm gi nhỉ anh em xoáy chúng tôi có làm phiền gì mấy bác đâu nhỉ mỗi ng 1 sở thích mà :-ss

devil_cry

Member
chúc hội chơi Xoáy Thái ngày càng lớn mạnh, bác nào có ảnh up lên cho ae xem đi ......................................!

damson82

Member
chúc hội chơi Xoáy Thái ngày càng lớn mạnh, bác nào có ảnh up lên cho ae xem đi ......................................!
Có topic hình ảnh of xoáy thái hôm 30 đấy bạn ah.Bạn tìm xem.tiếc là mình ở xa nên k tham gia được

hieu_vd

Member
mình thấy bãi cỏ tại đê ngọc thụy này quá đẹp . vừa rộng thoáng mát và bãi cỏ rộng dành cho những chú chó chạy nhảy vui đùa là quá ok đây . anh em xem rồi ủng hộ luôn nhé. ( cuteo ) kêu gọi anh em đến địa điểm này nhé