• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

off xoáy thái 30/10/2011

anh cứ vắc hết đi nhé nhớ trước khi đi goi e số này nhé 0923888980 em tên lâm ok luu luôn đi cho cẩn thận anh em mình còn giao luu nhiêu anh ah>:D<

cuteo9999

Member
uh kệ nó em à mấy hôm nữa là nó hết ý giống con nhà anh về nhà mấy hôm rồi nó vân chảy ra xong là tự no hết uh ok nếu ng ta vân để anh nuôi chưa bắt thì anh mang hết đi ko còn con nào chưa đến lấy thì anh mang đi >:D<

cuteo9999

Member
cũng bt tại anh cũng hay nuôi ở gần ng wa lên nó cũng hơi lành bây h em muốn chó dữ thì em mang nuôi riêng đừng cho nó gặp con chó nào tầm 1 tháng 2 tháng là kinh ngay ý mà. chết chó con nhà anh ng ta đến bắt hết rồi tưởng cuối tháng với bắt thế mà hôm wa đến bắt hết buồn wa đang định mang đi off chó chan:(:)-ss

bán hết ko giữ lại con nào hả anh......... đang nuôi vui mà người ta bắt hết thì buồn nhỉ

cuteo9999

Member
uh ng ta cứ đến xin bắt ý chứ minh đã bảo để hản 2 tháng hãy bắt nhưng thấy chúng nó càng lớn càng đang iu lên bê hết luôn chán thế mấy ngày này con chó mẹ cứ ngồi thần ra chăng chịu ăn uống gì hết bỏ ăn luôn <:p

uh ng ta cứ đến xin bắt ý chứ minh đã bảo để hản 2 tháng hãy bắt nhưng thấy chúng nó càng lớn càng đang iu lên bê hết luôn chán thế mấy ngày này con chó mẹ cứ ngồi thần ra chăng chịu ăn uống gì hết bỏ ăn luôn <:p
huynh ơi 30.nay di nhớ gọi e đây nhé mà ò co tăng 2 gi ko đây anh e nhờ:-/

damson82

Member
Tiếc quá mình ở trong thanh hóa kia k giao lưu với a e được.con xoáy thì chắc phải đến hôm 2,3/11 mới đến ngày nhẩy nên k thể mang ra sớm được.chúc a e vui vẻ.
Bác nào có máy ảnh làm vài pô up lên a e ở xa xem với nhé.

boy_armani8x

Active Member
Đã từng nuôi cái bọn TRD này nên biết chúng nó bướng dưng mà đáng yêu lắm :p .. nhưng giờ lại đang nuôi chó khác có được tham dự không các anh em ơi :D

cuteo9999

Member
mong anh em đến đúng h nhé ko có chó anh em cũng đến giao lưu nhé mong anh em để lai số đt nhé để tối 29 tôi nt cho từng anh em nhé <:p

mong anh em đến đúng h nhé ko có chó anh em cũng đến giao lưu nhé mong anh em để lai số đt nhé để tối 29 tôi nt cho từng anh em nhé <:p
mình đăng hộ ký mấy xuất luôn số Đt mình là:0902239079 mình tên Hoàng 32 tuổi bạn à