• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Off trạm cứu hộ mèo Hà Nội

milkygirl6390

Active Member
Các bạn thân mến trạm cưu hộ mèo đã đi vào hoạt động được một thời gian ... tuy những gì làm được chưa thực sự đáng để nói đến ... nhưng đó là sự nỗ lực hết mình của các bạn tình nguyện viên .. cũng như các bạn đã giúp đỡ ủng hộ trạm trên mọi hình thức ...
Để giúp mọi người hiểu nhau hơn cũng như để các bạn đóng góp ý kiến giúp trạm hoạt động có hiệu quả hơn ... mình xin mời tất cả các bạn có niềm quan tâm đến mèo ... tất cả các bạn đã đang và sẽ sát cánh cùng trạm giúp đỡ các bé mèo ... mong các bạn sẽ cùng tham gia buổi offline của trạm cứu hộ mèo Hà Nội vào lúc 8h30 sáng chủ nhật ngày 27/5/2012 tại quán Totoro cafe số 28 ngõ 80 phố Chùa Láng HN.

Về chi phí tham gia off thì sẽ do các bạn tự chi trả ( tức là bạn sẽ tự trả tiền nước cho bạn đấy ạ ^^)

Các bạn vui lòng comment đăng kí số lượng sẽ tham gia để bên Totoro cafe tiện sắp xếp nhé..."D

bleach đây! tớ đăng ký cứu hộ tại Gia Lâm, nhưng trong thời gian qua tớ bận đi công tác, tình hình chắc tớ sẽ giới thiệu thêm vài người có thể thay thế tớ trong thời gian tớ vắng mặt! đăng ký 2 suất off nha

lonely29

Member
:x Em đăng ký 1 suất ạ, may quá hôm đấy làm chiều, sáng đi off được <:p

Linhmu_93

Active Member
OFF ở Totoro gần nhà mình, thích quá! Nhưng k biết có đi được k nữa :(

Linhmu_93

Active Member
tất nhiên là kiểu j cũng có mềnh :">
Bạn này hư quá! ở nhà đi, bạn đi thì ai ở nhà cho con bú =))
à, hôm đấy c nhắc e để e mang đồ nghề đi xử lông Bông chua nhé!

FunnyBone

8h30 hôm đó chắc mình vừa thức giấc ở Khoang Xanh. mình bị đi tập huấn đúng ngày tổ chức off mới tiếc chứ. hôm đó chắc thú vị lắm đây. ngậm ngùi để dịp khác vậy. chúc mọi người có một trận off vui vẻ và thành công

Tko.Alaska

Member
Mình đăng ký cứu hộ mạn Ngọc Hồi - Văn Điển, hôm ý chắc đi cho biết mặt mọi người trong trạm nhỉ ^^ cho mình 1 suất nhé :D

hjru

Member
đăng ký 1 suất nha milky !! ^^ hjru ở khu vực Thanh Nhàn, Lạc Trung , Kim Ngưu, Minh Khai !!! ^^<:p

thuthu

Member
Mình đăng ký 2 suất nhé, mình đề nghị hôm đấy các bạn cùng khu vực ngồi gần nhau để tiện tám chuyện, thắt chặt tình hữu hảo để back up cho nhau khi cần.

À để trạm có đà phát triển tốt thành 1 tổ chức lớn mạnh và uy tín trong tương lai, đề nghị anh An chuẩn bị nội dung thảo luận và mọi ng cùng đóng góp ý kiến.

Chúc buổi off thành công tốt đẹp nha:D. Hôm đấy em vẫn phải đi học, chán ghê:(. Mà nhà cũng xa, ngại đi lại quá:(.

madcat

Member
Có khi nên làm 1 cái nội dung
Vd: Phần 1: giới thiệu làm quen
Phần 2: giới thiệu về trạm và thảo luận
Phần 3: Chè chén
vv.vvv
:">

hjru

Member
vv.vvv

cái vụ chè chén ae ta tự tổ chức vs a An đê chứ cho các chị e đi thì e là chỉ có "chè" chứ k có chén !!! ;)) anh An nhỉ ??? :D

cái vụ chè chén ae ta tự tổ chức vs a An đê chứ cho các chị e đi thì e là chỉ có "chè" chứ k có chén !!! ;)) anh An nhỉ ??? :D
chè toàn chơi cốc không ấy chứ, chén của chú thì được bao nhiêu :))

vv.vvv
rất là nên nhé, không phải ai cũng biết ai nên cứ phải tự giới thiệu cho thêm phần long trọng rồi chủ quán tuyên bố mời toàn bộ chè và tính tiền chén :D

bo.bo

Member
Hum đấy nếu rảnh em đăng kí 1 suất nhé anh An. Hix, nhưng mà hum đấy là chỉ có chè thôi , hum nào tụ tập làm bữa lẩu ếch bên Long biên đi ! Hum đấy là chỉ người đi mèo ở nhà nhé !

Hum đấy nếu rảnh em đăng kí 1 suất nhé anh An. Hix, nhưng mà hum đấy là chỉ có chè thôi , hum nào tụ tập làm bữa lẩu ếch bên Long biên đi ! Hum đấy là chỉ người đi mèo ở nhà nhé !
ờ ờ, em cứ mang mèo đi anh ngồi ăn hộ phần của em cho :))