• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Off mèo

:( Thật sự là buồn vì lại 1 cái off mèo yêu nữa đến mà k thể tham gia...Su Kem từ ngày được "khoe khoang" trên này, bé xíu, còm ròm, giờ đã lẳn người, ra dáng, trưởng thành lắm rồi mà vẫn chưa được làm quen với các anh, chị, bạn mèo tây/ta xinh đẹp khác. Ngày 18 này là Tết ông Công, hôm đó mình về quê mất rồi...thôi, lại tự hứa ra Giêng phải 1 lần dẫn Su Kem đi, rồi Su Kem sẽ biểu diễn đứng 2 chân cho mọi người xem....^^ mọi người sẽ buồn cười vì chân vòng kiềng dễ thương ^^ và còn được làm quen với các chủ mèo dễ thương nữa, nhỉ? Nào, Su Kem chị em mình cùng chờ nhá! :blusshing:

tsunami

Member
nhầm rồi bạn ơi, lời kêu gọi của "KyCauGo" là off của hội Chó mà, haha. hội mèo tụi mình thì còn lâu mới có dịp gặp mặt nhau đc, đang rét mà

oa, vậy hả? ^^ um, đúng là đang rét nên các bé của chúng ta chỉ ở trong chăn là thích hợp thôi, hihi...vậy lúc nào có off mèo yêu, các ấy nhớ ghi rõ để mình xem có tham gia được không nhé! Thanks!