• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Off Mèo tại TP??

doanh_doanh

Member
Ủng hộ 2 tay 2 chân nè... HiHi. Bé Nấm nhà mình đc 3 tháng hà, nhưng mà cũng muốn lăm le tìm chồng từ bi giờ, bé Nấm là mèo Anh lông dài, mình mua ở HN...

Mình đăng kí 2 suất nhé , 1 bé trai Nga tên Sexy & 1 bé gái Anh lông dài tên Dưa Hấu
Đây là ảnh của 2 bé

SEXY nè ^^:love struck:

Còn đây là DƯA HẤU >:D<

Piggy

Member
Đúng rùj , hjhj , mình tham gia nữa , iu xò xò nè , hình em nó đây
Mèo Xiêm hả ban, xinh quá. Mình đang tìm giùm bạn mình chú mèo xiêm như thế, bạn có mèo con thì để lại cho mình nhé. hehe

petin

Mèo Xiêm hả ban, xinh quá. Mình đang tìm giùm bạn mình chú mèo xiêm như thế, bạn có mèo con thì để lại cho mình nhé. hehe
Uh , xò xò là mèo Xiêm đúng rồi , mình cũng đang tìm bạn về cho nó chơi nè , vì nó ở nhà có 1 mình tội quá :(

ngannhi89

Member
Ủng hộ 2 tay 2 chân nè... HiHi. Bé Nấm nhà mình đc 3 tháng hà, nhưng mà cũng muốn lăm le tìm chồng từ bi giờ, bé Nấm là mèo Anh lông dài, mình mua ở HN...
Hihi xin đăng kí cho bé Pj* làm rể nhé, bé Pj khoảng hơn 2 tháng luôn rồi nè. Bé là mèo lông xù màu trắng tinh, có 1 chỏm tóc màu vàng giữa trán ( mờ mờ thôi )

Nhà mình ở Q5 ^^

* Pj là tên em nó ạ ko phải ngôn ngữ chat nhé mod ơi. Hình em nó này.