• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

OFF mèo chính thức tại SG ! cuối tháng 9 đầu tháng 10

dexom555

Member
vài ngày gần đây thông qua bài viết mấy em mèo nhà mình , và có nhắc đến ý định tỗ chức 1 buỗi off mèo ! và mình đã nhận được không ít pm riêng cũa các bạn yêu mèo SG hõi về vấn đề OFF mèo

mình cũng từng tham gia làm BQT cũa vài diễn đàn trên mạng , và cũng có kinh nghiệm tỗ chức , dàn dựng các chương trình offline, giao lưu , gặp gơ

ngày off mèo gần đây nhất tại SG cũng hơn 1 năm rồi ! mọi người cũng mong chờ , nôn nóng cái ngày được hội tụ về 1 nơi, cùng nhau trao đôi, bàn luận về mấy em mèo ...

mình xin ý kiễn cũa cã nhà về cái ngày hôm ấy !

địa điễm
địa điễm cũa chúng ta có thễ lực chọn 1 quán cafe sân vườn thoáng mát ! năm ỡ Q3 , hoặc Q.10 (trung tâm cũa TPHCM, ( ai từ Q1 2 4 5 6 7 8 9 PN BT wa cũng gần )
địa điễn dexom sẽ lựa chọn và thông báo sớm nhất cho mọi người !

thời gian : phần này sẽ do chính cã nhà mình chọn

1. sáng Chũ nhật ,ngày 26/9/2010 , thời gian từ 8h30 ---> 12h !

2. sáng Chũ nhật , ngày 03/10/2010 , thời gian cũng như trên !

.......
mời các bạn vào chọn thời gian off nhé

trong lúc này, mình sẽ đi xem bối cãnh cũa nhìu quán cafe ! và chọn địa điễm sao cho hợp lí nhất !
mình cũng sẽ biên soạn chương trình về ngày hôm đó , 1 cách chi tiết và cụ thễ nhất , đễ tỗ chức sao cho thành công và vui vẽ nhất !

qua đây mình cũng mong muốn thành lập 1 CLB người yêu mèo SG , và CLB sẽ có ngày off chính thức đều đặn (2 tuần / lần hoặc 1 tuần / lần gì đó chẵng hạn ) .... mình sẽ phỗ biếng sớm nhất !
thân!
mình tên Tuấn ,0908 508 430 (SN 1987 (cho tiện xưng hô ))

mời các bạn vào chọn thời gian off nhé