• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Off clb chó cảnh long biên ...mạn phép a e cho đăng ở topic chó kéo xe nhé :)

hung1991

Member
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]

hung1991

Member
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]

yeuketoan89

Active Member
em alk nâu đỏ đẹp ghê. hôm qua mình đi có việc đến tận 6h mới về. trời lại mưa mưa nữa chứ.hjx thui hẹn dịp khác nhé :D

XoanQuay

Member
đông vui quá, cún nào cũng đáng yêu, chúc clb bên đó ngày càng lớn mạnh và vui vẻ

RubySal

Member
Bạn Hùng đang "tra tấn" mình bằng bộ ảnh này đấy!!! :(( :(( :((
Bao giờ Bent zồ mới được đoàn tụ gia đình đây???!!!

yeuketoan89

Active Member
ủa, Ngọc dẫn Bent đi off bên Gia Lâm hồi nào mà chẳng báo mình bế e Tôm đi cùng gì cả :D
Thấy em Bent ngồi cạnh e alk nào xinh ghê :x

bo.bo

Member
Nhưng em thấy cho chúng nó salo kiểu này thấy thế nào ý nhỉ ! Lai linh tinh quá,

RubySal

Member
ủa, Ngọc dẫn Bent đi off bên Gia Lâm hồi nào mà chẳng báo mình bế e Tôm đi cùng gì cả :D
Hự! Huy gặp Bent hàng ngày mà vẫn nhầm à? :)) Ngọc đã cho Bent đi off đc buổi nào đâu >.<. Đấy là Laika đấy! Hay cố tình nhầm để trêu mình đây ta?! :-?

Ngay nhà mình mà sao các bác kín tiếng thế nhỉ? Lần off tới là lần nào đây???

yeuketoan89

Active Member
Hự! Huy gặp Bent hàng ngày mà vẫn nhầm à? :)) Ngọc đã cho Bent đi off đc buổi nào đâu >.<. Đấy là Laika đấy! Hay cố tình nhầm để trêu mình đây ta?! :-?
công nhận là giống thật 8->8->

Chúc cho hội luôn phát triển. Mình cũng mới nuôi một em dogberman 2 tháng tuổi, cũng muốn cho Cún giao lưu nặt nỗi em nó còn bé quá.

hung1991

Member
Ngay nhà mình mà sao các bác kín tiếng thế nhỉ? Lần off tới là lần nào đây???
he2 vườn hoa khu đô thị việt hưng bạn ah CN hàng tuần lúc 5h chiều có gì call mình nếu k biết rõ địa điểm : 0902256781 ( tên hùng ) tuần này mang cún ra bạn nhé

hung1991

Member
=)) ôi sao vẫn có người nhầm này Ngọc ơi :)) CN này pải dẫn Bent qua nhé e Tôm qua luôn :)