• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

ODRY's Berega Turi (female) nhập vào trại KOB !!!

King of bulls

Vietpet sponsor
Hôm nay KOB đã sung sướng, thỏa mãn bắt tay với Mr An ( daugagiamen),kết thúc giao dịch chuyển nhượng bé cái ODRY'S BEREGA TURI (impored from Russia) của Mr An sang cho KOB.....! Niềm vui không tả, Odry đã làm mình say đắm qua cái nhìn đầu tiên, dáng đứng, chạy, nô đùa.... mặc dù mình nhìn Rot con nào cũng như con nấy:D:D:D:D....

Vài thông tin sơ bộ của Odry !
Sinh ngày: 26/03/2010
Giải đã thắng : CACIB của FCI 2011 ( Chứng nhận chó đẹp quốc tế )

Cha: ROTTIS ALLYANS AMIGO

Thông tin tham khảo:
Rotti's Allyans Amigo - working-dog.eu

Mẹ: DUSHA S BEREGA TURI

Thông tin tham khảo : Dusha s Berega Turi - Суки/Female - Фотоальбом - Ротвейлер в Тюмени

Sau đây là hình ảnh của Odry ! Mượn vài tấm của Mr An nha.

KOB là thành viên mới chơi Rot, mong được sự chỉ giáo của các anh chị em đi trước !!!!

Thân chào,

KimCuong

Active Member
Chúc mừng em trai, thế là đã quyết định quay trở lại với rott rồi phải không? Chúc mừng nhiều nhé./.

daugagiamem

Vietpet sponsor
Chúc mừng em trai, thế là đã quyết định quay trở lại với rott rồi phải không? Chúc mừng nhiều nhé./.
Chưa nhập trạiKOB đâu nhé.....Mai mới nhập mà ......heheheheh.....Hy vọng ODRY sớm sinh cho KOB những puppy dễ thương........:):):)

Để mai trước khi em nó về nhà mới tranh thủ làm vài tấm kỷ niệm up thêm lên nhé......

King of bulls

Vietpet sponsor
Chỉ còn anh nhớ em là đã từng chơi Rott, thật cảm động . Cám ơn anh Kim Cương nhiều nha....

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
Chưa nhập trạiKOB đâu nhé.....Mai mới nhập mà ......heheheheh.....Hy vọng ODRY sớm sinh cho KOB những puppy dễ thương........:):):)

Để mai trước khi em nó về nhà mới tranh thủ làm vài tấm kỷ niệm up thêm lên nhé......
Ok, thank anh nhiều, mai em qua anh sớm làm vài tấm cho em nó .....!!!!

Thân chào,

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chúc mừng Nghĩa !!!!! vậy mà hôm đi show nín thinh không thấy bật mí gì cả..he.he..cái này chắc phải phạt nặng rồi....

BR

Hung.tinhyeu

Active Member
chúc mừng Nghĩa !!!!! vậy mà hôm đi show nín thinh không thấy bật mí gì cả..he.he..cái này chắc phải phạt nặng rồi....

BR
Đừng phạt, đừng phạt. Khiển trách nhè nhẹ thôi, để còn bật mí thêm vài em rott nữa. Chứ phạt nặng quá lại sợ và giấu nhẹm đi thì anh em lại thất vọng.

Đã chơi con rottweiler là phải điềm tĩnh, như vậy mới đúng với bản chất của rottweiler.

Chơi rottweiler mà nóng nẩy vội vã............là đi ngược với bản chất của rottweler.

Hãy từ từ cảm nhận về rottweiler rồi sẽ thấy ngấm.

THÂN

King of bulls

Vietpet sponsor

BR
Thank anh Sơn nhiều nha....!!!! Em mới quyết định hôm qua thôi !!!:D

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
Đừng phạt, đừng phạt. Khiển trách nhè nhẹ thôi, để còn bật mí thêm vài em rott nữa. Chứ phạt nặng quá lại sợ và giấu nhẹm đi thì anh em lại thất vọng.

Đã chơi con rottweiler là phải điềm tĩnh, như vậy mới đúng với bản chất của rottweiler.

Chơi rottweiler mà nóng nẩy vội vã............là đi ngược với bản chất của rottweler.

Hãy từ từ cảm nhận về rottweiler rồi sẽ thấy ngấm.

THÂN
Em đang cảm nhận và cố gắng thích nghi với dòng rottweiler này. Còn học hỏi nhiều về rottweiler này lắm. Mong Bác và anh em đi trước chỉ giáo !!! Xin cám ơn nhiều !!!

Thân chào,

haiqui

Member
Chúc mừng Nghĩa đã sở hữu được em hàng chiến. Dòng máu rott này mãnh liệt lắm, từ từ rồi sẽ phê lắm đấy.

Thân chào.

King of bulls

Vietpet sponsor
Chúc mừng Nghĩa đã sở hữu được em hàng chiến. Dòng máu rott này mãnh liệt lắm, từ từ rồi sẽ phê lắm đấy.

Thân chào.
Vâng em đang cảm nhận , và cám ơn Bác nhiều !!!!

Thân chào,

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng Nghĩa nha!!!!!Vậy là SRC lại có thêm một thành viên mới nửa rồi:D Chúc mừng sự trở lại với rottweiler và chúc em nhiều thành công với Odry nhé. Thân chào.

King of bulls

Vietpet sponsor
Chúc mừng Nghĩa nha!!!!!Vậy là SRC lại có thêm một thành viên mới nửa rồi:D Chúc mừng sự trở lại với rottweiler và chúc em nhiều thành công với Odry nhé. Thân chào.
Cám ơn anh Doanh nhiều nha, hi vọng và hi vọng anh ơi !!!!

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
Hôm qua Mr An đã cực khổ công sức rất nhiều về khâu chụp ảnh, và huy động lực lượng hùng hậu , người cầm gà đá ra dụ Odry, người cầm dây, người cầm súng , người vẩn chuyển sang trại KOB. Đã chụp ra vài tấm hình mới nhất cho Odry !!!
KOB rất cảm kích Daugagiamen vì những tấm hình của Odry !!!

Và đây KOB xin mạng phép chia sẽ vài tấm hình mới của Odry !!!

Thân chào,

Hung.tinhyeu

Active Member
KHông những có thêm thành viên mới mà còn làm đông thêm quân số Rottweiler của SRC. Nhất là Odry lại được phối với PinKy của An trại chủ, bang trưởng bang đầu trọc khủng bố dogshow Rottweiler 2012.

King of bulls

Vietpet sponsor
KHông những có thêm thành viên mới mà còn làm đông thêm quân số Rottweiler của SRC. Nhất là Odry lại được phối với PinKy của An trại chủ, bang trưởng bang đầu trọc khủng bố dogshow Rottweiler 2012.
Bác Hùng ơi, Odry vs Nils ,không phải với Pinky !!! Nhưng tới giờ mọi thứ vẫn phải chờ đợi thôi Bác.

Gửi anh em vài hình ảnh của Nils nhập từ Nga về trại Mr An.

Clip của Nils còn ở trại củ bên Châu Âu ! Nils rất thuần phục các lệnh cơ bản.

f7ec6a624079c7ad81dfea5935c6490d - YouTube

Hi vọng sự kết hợp Nils vs Odry sẽ đơm hoa kết trái ngọt.....

Thân chào,

King of bulls

Vietpet sponsor
Gữi tới anh chị em vài tấm Odry đã mang thai được gần 40 ngày....

Hi vọng bầy Ordy vs Nils đầu tiên cũa Mr An sẽ thuận buồn xuôi gió khi sinh puppies tại Việt Nam.

Thân chào,